New Tham gia sớm Nodepay chương trình ref chỉ còn 40 ngày nữa kết thúc

sanairdrop

Newbie
Reactions
12
MR
0.087
1. Giới thiệu dự án Nodepay:
Nodepay là cơ sở hạ tầng mạng cung cấp băng thông phi tập trung cho đào tạo AI. Bằng cách kết nối với Mạng Nodepay, bạn sẽ có thể bán internet chưa sử dụng của mình cho các công ty AI, cho phép chuyển giao hiệu quả dữ liệu đào tạo công khai, gắn nhãn, chia sẻ mô hình và đào tạo phân tán từ xa. Tham gia ngay và được trả tiền khi đóng góp vào mạng
✔️Dự án đã funding : Jump Crypto, OKX ,Animoca , LD capital, Blackpine, Minara, GSR,SVC...
2. Đăng ký
Đăng ký tại đây : Mã giới thiệu 019Ul7YE58e74hZ
Tương tự như Grass, dự án Nodepay yêu cầu mã ref nên các bạn ủng hộ mình. Đã bỏ lỡ Grass thì đừng bỏ lỡ Nodepay khi có thông tin kèo này sẽ kết hợp với google cloud. Chương trình Ref chỉ còn có 40 ngày nữa là kết thúc nha. vào sớm húp sớm ạ
3. Hoạt động&cách treo
Dữ liệu cá nhân của bạn được bảo vệ và không bao giờ có thể bị truy cập. Quyền riêng tư và bảo mật được đảm bảo. Nodepay giúp bạn kiểm soát hoàn toàn thời điểm băng thông dư thừa của bạn được sử dụng.
Sau khi đăng ký xong tài khoản, các bạn tải extension và login để treo
Link extension: https://chromewebstore.google.com/detail/nodepay-extension/lgmpfmgeabnnlemejacfljbmonaomfmm
Hãy nhớ hoàn thành các nhiệm vụ mặc định của nodepay để nhận các điểm thưởng thêm tại Missions & Rewards
View attachment 267092
View attachment 267093

Nhìn dàn này thì xứng đáng để theo em nó, dù sao cũng chỉ tốn tí công reg acc và treo.
Topic này sẽ thường xuyên update những thông tin liên quan đến Nodepay, cảm ơn các bạn đã ủng hộ.

trong khi grass là cỏ mỹ thì nodepay sẽ là cỏ châu á trong cuộc đua đào tạo AI.
Dự án đã funding nhưng chưa công bố con số cụ thể. Theo nhiều thông tin ngoài luồng thì em nó có 5M $

nodepay khởi chạy vào cuối tháng 5, tuy nhiên những tháng đầu thường xuyên lỗi, hiện tại em nó hoạt động ổn định hơn bao giờ hết. nhanh tay đừng bỏ lỡ.

anh em nhớ tham gia event nhận point bằng cách tải app robin nha. chi tiết trong dashboard có đầy đủ.
nhanh tay tham gia Nodepay vì em nó đã bỏ tính point theo epoch, rất minh bạch ạ

SS0 đã khép lại. nhanh tay vào ref để treo kết hợp các con hàng khác ace nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
423,746
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week