Khi nào mới tới ngày đi off của các mem MMO4VN đi off???

cym

Junior
Reactions
23
MR
0.000
Theo lệ thường thì mấy chỗ này chỉ dành cho Mod va Adim post bài thì phải
Chắc forum mới mở, Mr. Shin chưa kịp xét quyền xong thì phải;) Mình chân nhảy vào đây cái.
Hôm ngày 01 tháng 04 - Đặt dấu mốc cho sự ra đời của MMO4VN.

Cym có 1 thắc mắc là bao lâu nữa tính từ ngày này có 1 cuổi đi off của cái mem MMO4VN nhỉ?

Nếu có ngày đó, Cym đăng ký trước 1 chân....
Cũng xin nói trước là phải có gì ăn uống chứ nếu cafe suông thì ... hic hic.

(Hy vọng khoảng 2 tháng nữa sẽ có ngày này;) )

Ok, hy vọng nó sẽ đến sớm hơn như thế. Lúc đó sẽ làm một trận hoành tráng để gây dựng tinh thần mọi người.

Vì một tương lai tươi sáng.

Đúng vậy, đi off để tình cảm anh em gần nhau hơn. Rồi hợp tác với nhau trong sự nghiệp kiếm $, bữa đó đi ăn uống rồi Karaoke cho zui

anh em chưa gì mà đòi an uống nhiều thế. admin sợ bỏ trốn thì sao. để từ từ rùi đòi luôn.
hehe

Chủ nhật 18h00 tại địa điểm cũ cà fê Nhất Nguyên,địa chỉ:G1-G1B Trường Sơn,Q.10.

Anh em nhớ đi đầy đủ chủ nhật này nha.Hiện tại forum đang trong quá trình phát triển.Hi vọng các bạn sẽ góp 1 phần công sức vào đây.

Vì một MMO4VN vững mạnh

Last edited:
mọi người đóng góp một tay xây dựng forum . MMO4vn Ngày càng phát triển

Chủ nhật 18h00 tại địa điểm cũ cà fê Nhất Nguyên,địa chỉ:G1-G1B Trường Sơn,Q.10.

Anh em nhớ đi đầy đủ chủ nhật này nha.Hiện tại forum đang trong quá trình phát triển.Hi vọng các bạn sẽ góp 1 phần công sức vào đây.

Vì một MMO4VN vững mạnh

bửa đó đi nhậu mà :D

nghệ an thì sao
HJX

Men Nghệ an Off như nào đây
AE cho Ý kiến nào

Các BQT của Forum lên kế hoạch nha, có thể BQT sẽ tài trợ thêm hì.

Anh em nếu rãnh nên tập hợp taị Sài Gòn cùng nhau tập hợp off 1 bữa cho nó hoàng tráng. Nhân tiện gặp mặt nhau luôn.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,700
Latest member
vuduy779
Back
Top Bottom