Cheat Traffic Tham gia chơi game, mua sắm hoạt động làm việc kiếm $ miễn phí trên web PIPSTYCOON

ktweb

Hero
Reactions
103
MR
0.022
Mình đang tham gia site mới này, nhưng 11/9 web tăng minpay 10$ ,nên ko thể tiếp tục chơi miễn phí được nữa, chỉ dành cho những thành viên đầu tư trên 25 point/ngày
Còn những bạn đã ref để lại username nhận bonus, thì sau 5 ngày hoàn thành mình sẽ gửi bonus 0.05$. Và giờ mình xin tạm ngưng post bài này

Đây là link ref của mình: http://pipstycoon.com/?i=10019

Hướng Dẫn Chơi PIPSTYCOON !!!

I. Khát Quát Về Trò Chơi:
Đây là link của web: http://pipstycoon.com
Đây là link blog: http://pipstycoon.org
+PIPSTYCOON là game giả lập như 1 thế giới thật, trong đó bạn có thể kiếm tiền bằng nhiều cách giống như cuộc sống bên ngoài như: đi làm việc, buôn bán, chơi cổ phiếu, mở công ty, …
+PIPSTYCOON là 1 game được chơi trên khắp thế giới vì vậy bạn cũng có thể làm bất cứ công việc nào mà bạn muốn ở bất cứ công ty nào để làm việc kiểm tiền hàng ngày, ăn mặc, mua sắm, ...
+Các bạn nào vừa thích chơi game vừa thích làm công việc đầu tư, kinh doanh kiếm tiền như chơi cổ phiếu, mở công ty, mua bán hàng hóa, mình mới chơi nên những việc này thì bạn tự tìm hiểu xem nha, biết đâu bạn cũng cảm thấy thích trò chơi này, và đầu tư mở công ty sản xuất kiếm lãi để cho các thành viên nước ta làm việc kiếm $.

II. Trước khi bắt đầu mình nói sơ qua cơ cấu của trò chơi cho các bạn hiểu:
· Tiền trong game: là tiền Dollar là tiền để rút ra hoặc nạp vào tài khoản trong game·
1. Thưởng khi có ref
Khi bạn có người khác làm ref của bạn, thì ref đó sẽ trở thành tuyến dưới của bạn, tất cả thu nhập của người đó sẽ chia % cho bạn khoảng từ 0.6% trở lên, tùy theo luật thuế của web
2.Thưởng bonus: Web sẽ có chế thưởng bonus làm việc và ăn,mua, thuê rượu , quần áo, trang sức, xe, nhà từ 0.01$ trở lên

3. Bắt đầu làm việc:
+Đầu tiên bạn click vào WORK .Tại mục ALL WORKPLACES bạn có thể thấy các công việc có sẵn, được liệt kê theo mức lương ngày và miền cung cấp.Quy tắc cơ bản là đơn giản.Bạn chỉ có thể làm việc tại các công ty cung cấp lương lớn nhất trong một lĩnh vực cụ thể.
+Sau khi bạn chọn được công ty có mức lương ngày lớn nhất. Bạn click vào WORK , sau đó bạn nhập số điện thoại di động vào, web sẽ gửi 1 mã code SMS cho bạn, và nếu web ko gửi code được thì bạn phải nhắn tin gửi nội dung tiếng Anh có chứa username của bạn vào số điện thoại +447624803705 mà web yêu cầu, SMS chỉ mất khoảng 2k đồng. Các bạn chú ý, khi verify tài khoản chỉ được đề nghị tối đa SMS 2 lần qua số điện thoại.Bạn chờ sau khi tài khoản account của bạn được xác minh verify thì bạn có thể bắt đầu làm việc kiếm $.

+Một ngày làm việc kéo dài trong 8 giờ đến 20 giờ.Bạn có thể làm việc 2 lần một ngày.Mức lương hiển thị là dành cho một ngày làm việc đối với người lao động có năng suất cao nhất 100%.Nếu năng suất của bạn là 50%, bạn sẽ chỉ nhận được một nửa số tiền lương.

Công thức tính năng suất làm việc như sau:

75% * Năng lượng(Engergy)+Kinh nghiêm làm việc(Experience)= Năng suất(Productivity) %
Khi chưa làm việc năng suất của bạn luôn ở mức 10% Hiện tại công ty bạn chọn làm việc một ngày, lương trung bình/ngày là 2$. Vì vậy bạn sẽ kiếm được 10% *2$ là 0.2$
Bạn có thể tăng năng suất của bạn theo hai cách thực tế:
Tăng năng lượng:
Bạn vào MARKET, trong đó có food, wine, clothes, jewlery, cars, houses. Những thứ này đều có 3 mức chất lượng Quality 1,2,3 sao từ thấp tới cao, có giá trị Point Năng lượng Engergy khác nhau. Vì vậy khi bắt đầu làm việc bạn cần cân nhắc chọn mua cho phù hợp với công việc yêu cầu.
Những thứ đó bạn có nhiều cách để sử dụng, hoặc có thể đăng bán lại chúng trên web như:
+Ăn thực phẩm food, có thể ăn 3 lần 1 ngày, mỗi lần cách nhau 60 phút
+Mua 1 ly/ chay rượu wine
+Mua cho 30 ngày hoặc thuê 1 ngày ,những thứ như vớ, giày, quần, áo, áo khoát.
+Mua dùng mãi hoặc thuê 1 ngày, những thứ như nhẫn, bông tai, dây chuyền,đồng hồ,vòng
+Mua cho 180 ngày hoặc thuê xe hơi dùng cho 1 ngày
+Mua cho 180 ngày hoặc thuê căn nhà trong 1 ngày
-Khi mới làm việc ngày đầu thì hoàn toàn miễn phí.Vì vậy bạn kiếm miến phí trên 0.2$/day. Sau đó, bằng cách mua hoặc thuê các thứ như trên đã giới thiệu. Bạn cũng sẽ tăng khoảng kiếm được từ công việc của bạn. Còn nếu đầu tư mua, thuê lâu dài khoảng 30 ngày, 180 ngày hay mãi mãi để tăng năng lượng thì giá rẻ hơn và kiếm được nhiều $ hơn từ công việc.

Tăng kinh nghiệm làm việc: Bằng cách làm việc mỗi ngày, bạn sẽ nhận được trên 1 point Experience kinh nghiệm mỗi ngày. Nếu Ex kinh nghiệm bạn càng cao thì mức lương hàng ngày bạn càng tăng. Nếu bạn làm được 100 ngày, mà mức lương 3$ , thì bạn sẽ kiếm được 100%$, tức 3$/ngày

IV.Phương thức nạp và rút tiền:

Nạp tiền: Minpay từ 5$ trở lên qua Bitcoin qua PE, OKPAY, EGOPAY,NETELLER, tkngân hàng quốc tế
Thanh toán: Minpay 10$ qua Bitcoin qua PAYEER/OKPAY trong 72h hoặc tk ngân hàng quốc tế(100$), debit card, Wester Union

Mình đã nhận được thanh toán từ web khi chơi miễn phí:

Đăng ký link ref của mình: http://pipstycoon.com/?i=10019

Last edited:
Mình post bài này, mong các thành viên trên mmo4me, ref link ủng hộ mình

đã ref cho thớt
id boyknightvn :D

U9841053
thanks chủ thớt, nhìn game có vẻ hay :v

hàng ngày làm cái gì vẫn chưa hiểu thớt à
Hàng ngày bạn click work để làm việc nhận % số $, nhưng trước tiên bạn phải coi cần bao nhiêu point năng lượng, và bạn ăn hoặc thuê đồ để có point năng lượng , sau đó click work là có $

Ai có $ trên pipstycoon, bán lại cho mình nha, mua đến hết ngày 13/9/2015

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,549
170,639
Latest member
twicsyfraigf
Back
Top Bottom