Thăm dò ý kiến thẻ trả trước all for you saccombank

quangtrunghpu

Junior
Reactions
17
MR
0.000
Insuree Balance
0
Mình thấy thẻ trả trước all for you của saccombank có biểu tượng visa chắc là có thể verify paypal rồi mà thẻ này chỉ mất phí 40k làm thẻ lúc đầu còn không mất phí duy trì thường niên và các loại phí chuyển tiền rút tiền atm ngân hàng khác cũng không đáng kể còn ACB phí duy trì thường niên bất kỳ loại thẻ nào cũng từ 100k trở lên chơi MMO không được bao nhiêu đã phải mất toi tiền làm thẻ rồi.Có ai dùng thẻ saccom bank không cho ý kiến mình định làm thẻ này.

thời gian làm thẻ có lâu không bác. e cũng đang định làm cái Visa nè. bữa có cái bên ACB ,à ăn mit rồi, không gỡ ra dc. thế là chịu, h phải làm thẻ mới để veri

Mình thấy thẻ trả trước all for you của saccombank có biểu tượng visa chắc là có thể verify paypal rồi mà thẻ này chỉ mất phí 40k làm thẻ lúc đầu còn không mất phí duy trì thường niên và các loại phí chuyển tiền rút tiền atm ngân hàng khác cũng không đáng kể còn ACB phí duy trì thường niên bất kỳ loại thẻ nào cũng từ 100k trở lên chơi MMO không được bao nhiêu đã phải mất toi tiền làm thẻ rồi.Có ai dùng thẻ saccom bank không cho ý kiến mình định làm thẻ này.
cái này cũng giống trustcard đó :).........

Nếu xác nhận được thì ngon ! dù sao làm xong thẻ visa cũng vứt đó ! làm cảnh

tiện đây cho mình hỏi kái lucky gift của sacombank có with tiền từ pp về đc k nhỉ ?

all in one là có những cái gì các bác nhỉ? có thẻ đa tệ không? Để khi tiêu bằng USD không bị trả 3.5% phí

Ngoài thẻ ATM Sacombak thì có loại nào được nữa không các bác ?/

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus
Back
Top Bottom