Thái độ MaxCode với khách hàng!

Status
Not open for further replies.

junbj92

Kindness
Reactions
405
MR
0.056
Tình hình là mình có nhờ @MaxCode viết hộ 1 tool, nhưng làm thì lỗi lên lỗi xuống, đến nay tool chưa làm đc gì mà pm để thảo luận về tool mà lại còn ẩn nick và cũng không rep luôn, đến hôm nay đã hơn 3 ngày, mình up lên đây để các bạn cùng xem thái độ hỗ trợ khách hàng của @MaxCode tốt như thế nào.
Cá nhân mình thì cảm thấy thất vọng với 1 người mở dịch vụ và bảo hiểm 10 triệu mà lại có thái độ như vậy :(

P/s: Mình cũng đã chờ 3 ngày và nói trước sẽ report thái độ làm việc của @MaxCode , vậy mà đến hôm nay (18/11) vẫn chưa nhận được bất kì câu trả lời nào từ bạn ấy .......

kèo này chắc mod khó xử

Upvote 0
Toppic đã lạc hẳn đề

Tiêu đề report thái độ , nhưng ai đọc cũng thấy là muốn đòi lại 6tr

Xét thái độ : bên seller đã ko làm hài lòng khách hàng, im lặng là sai

Xét về công việc : ông code này có khá nhiều khách ở mmo4me , và mọi người cũng thấy hài lòng >> nghĩa là có thể code tool

thấy log chát khá dài , có nghĩa là coder cũng reply bàn luận đều , cũng nhiệt tình

Nhưng khi vấn đề fix từ bên thứ 3 thì mức độ công việc càng phát sinh và bên coder cũng đã có bổ sung

Dù gì mục đích cuối là " làm đc việc thỏa mãn yêu cầu khách hàng " , nhưng fix liên tục thế bao giưò mới xong
và hiện tại là chưa thỏa mãn yêu cầu của khách hàng

Người ta cũng bỏ nhiều thời gian ra code rồi , số tiền 6tr theo anh em là giá quá mềm rồi

Làm tốt thì sau làm tiếp , ko tốt thì report thái độ để anh em suy nghĩ hơn khi nhờ dịch vụ này

Chứ report tới cùng để phân thắng sai để đòi regund thì gọi cả BQT và Admin vào xử cũng khó

Thôi thì 2 bên ra yahoo , bên seller refund 1 phần vì không đạt yêu cầu cuối cùng và thỏa mãn khách hàng

Code tool kiếm tiền như đánh bạc , may mắn nó ko fix thì kiếm đc 1 thời gian , lợi nhuận nhiều
Không may mắn site fix liên tục thì tool phải cập nhật theo liên tục

Nếu cứ code tool là có lãi và lợi nhuận phải cực cao thì dân mmo sắm nhà lầu xe hơi hết rồi

Upvote 0
Nếu cậu thấy có vấn đề, vui lòng thuê luật sư và kiện ra toà, bên mình sẵn sàng hầu. Còn vấn đề này MOD cũng không giải quyết nổi đâu.

Last edited:
Upvote 0
Cho em hỏi: Ban đầu maxcode giao tools đã giải quyết được vấn đề checkpoint account Fb VN chưa? Chỉ cần trả lời CÓ hoặc CHƯA?
---------------------------------------------------------------------------------------------
p/s: Nếu Vấn đề quan trọng nhất là checkpoint đã không giải quyết được thì đừng bàn đến việc Stellar fix lỗi spam hay là yêu cầu Fb nước khác.
Vì nếu checkpoint không vượt được ngay ban đầu thì chẳng ăn được gì đâu, chẳng cần fix này fix nọ lỗi gửi điểm, tạo tài khoản hay lỗi sever từ Stellar, vì Không vào FB được thì làm được gì??? o_O

Upvote 0
Toppic đã lạc hẳn đề

Tiêu đề report thái độ , nhưng ai đọc cũng thấy là muốn đòi lại 6tr

Xét thái độ : bên seller đã ko làm hài lòng khách hàng, im lặng là sai

Xét về công việc : ông code này có khá nhiều khách ở mmo4me , và mọi người cũng thấy hài lòng >> nghĩa là có thể code tool

thấy log chát khá dài , có nghĩa là coder cũng reply bàn luận đều , cũng nhiệt tình

Nhưng khi vấn đề fix từ bên thứ 3 thì mức độ công việc càng phát sinh và bên coder cũng đã có bổ sung

Dù gì mục đích cuối là " làm đc việc thỏa mãn yêu cầu khách hàng " , nhưng fix liên tục thế bao giưò mới xong
và hiện tại là chưa thỏa mãn yêu cầu của khách hàng

Người ta cũng bỏ nhiều thời gian ra code rồi , số tiền 6tr theo anh em là giá quá mềm rồi

Làm tốt thì sau làm tiếp , ko tốt thì report thái độ để anh em suy nghĩ hơn khi nhờ dịch vụ này

Chứ report tới cùng để phân thắng sai để đòi regund thì gọi cả BQT và Admin vào xử cũng khó

Thôi thì 2 bên ra yahoo , bên seller refund 1 phần vì không đạt yêu cầu cuối cùng và thỏa mãn khách hàng

Code tool kiếm tiền như đánh bạc , may mắn nó ko fix thì kiếm đc 1 thời gian , lợi nhuận nhiều
Không may mắn site fix liên tục thì tool phải cập nhật theo liên tục

Nếu cứ code tool là có lãi và lợi nhuận phải cực cao thì dân mmo sắm nhà lầu xe hơi hết rồi

Chào bạn, thực sự mình cũng mệt mỏi rồi nên xin lỗi vì không thể giải thích rõ cho bạn như các cmt trước, và mình + MaxCode cũng đang chờ mod vào nên mình cũng đã thống nhất không tranh cãi nữa. Tuy nhiên mình cũng nói với bạn và các bạn khác nữa, mình thấy bạn cmt khá dài và rõ ràng, tuy nhiên mình nghĩ bạn chưa đọc hết từ #1 => #11, nếu có thời gian bạn có thể đọc để hiểu rõ hơn nha, cảm ơn bạn!
Trước đó cũng có 1 bạn hỏi tương tự vậy, mình trả lời ở #199.

Upvote 0
Bên mình bàn bạc quyết định refund 1tr đồng xem như bù lỗ doanh thu cho bạn

Nếu cậu thấy có vấn đề, vui lòng thuê luật sư và kiện ra toà, bên mình sẵn sàng hầu. Còn vấn đề này MOD cũng không giải quyết nổi đâu.
Chào cậu, mình và cậu cũng thống nhất với nhau chờ mod rồi, mình cũng đã tag mod vào, để xem các mod xử lí thế nào.

Upvote 0
Cho em hỏi: Ban đầu maxcode giao tools đã giải quyết được vấn đề checkpoint account Fb VN chưa? Chỉ cần trả lời CÓ hoặc CHƯA?
---------------------------------------------------------------------------------------------
p/s: Nếu Vấn đề quan trọng nhất là checkpoint đã không giải quyết được thì đừng bàn đến việc Stellar fix lỗi spam hay là yêu cầu Fb nước khác.
Vì nếu checkpoint không vượt được ngay ban đầu thì chẳng ăn được gì đâu, chẳng cần fix này fix nọ lỗi gửi điểm, tạo tài khoản hay lỗi sever từ Stellar, vì Không vào FB được thì làm được gì??? o_O
Chào cậu, đầu tiên cảm ơn cậu đã cmt.
Vấn đề này mình đã up nhiều trong các cmt trước, mình xin lỗi vì ko muốn nhắc lại thêm rồi 2 bên lại cãi nhau không biết đến khi nào :)
Mình và MaxCode đã thống nhất chờ các mod giải quyết, mình đã tag các mod vào rồi, để xem các mod giải quyết thế nào.
Cảm ơn cậu lần nữa ^^!

Upvote 0

CÓ. Không được thì sao bác ấy nhận được tiền :)

Upvote 0
Admin, mod xử sao nổi mà tag vào làm gì:( Vấn đề này thỏa thuận là chính. Code dc sau này có mối ăn ngon thì lại nhờ.
Mmo mà, xoay như chong chóng. Cá nhân tôi thấy coder im lặng là sai, nhưng mà chủ topic yêu cầu quá nhiều:( Mở yahoo lên ngày qua ngày cứ chat với 1 mình thớt thì coder làm ăn dc gì nữa

Upvote 0
Chào cậu, mình và cậu cũng thống nhất với nhau chờ mod rồi, mình cũng đã tag mod vào, để xem các mod xử lí thế nào.
Vậy bạn xóa hộ cái vấn đề hoàn 1tr để MOD tự quyết nhé, mình đã xóa rồi :)

Upvote 0
Mình không muốn thảo luận và tranh cãi thêm ở đây nữa, qúa tốn thời gian, những gì cần nói đã nói hết :)
Chỉ mong các bạn cmt sau này mình nghĩ "ít nhất" là nên đọc hết từ #1 => #11, và xin tag mod 1 lần nữa để vào giải quyết hộ mình:
@binh6699 @danhmay24h @hungtai1900 @woaini1991
Cảm ơn các mod!

Upvote 0
cái tự động vượt checkpont đã thấy yêu cầu sai rồi :))
ban đầu là nick VN thì nó sẽ vượt đc sau này str fix r thì vượt lsao
càng ngày nó có nhiềulooiu mà auto k đc phải quay tay coder cũng chịu :rolleyes:

Upvote 0
Chào!

Đây là topic khiếu nại về dịch vụ và còn đang ở trang thái tranh chấp nên BQT sẽ có quyết định chính thức sau 25/11/2014.

BQT mmo4me.com

Upvote 0
Đây là tranh chấp giữa công ty và cá nhân, BQT chắc giải quyết không nổi đâu. Công ty là đại diện của pháp luật, cần tố cáo cứ viết đơn, cớ gì lên đây kêu. MOD xử lý đúng thì không sao, lỡ sai sót, gây hậu quả không tốt đến uy tín cty họ bị kiện cái forum mmo này, Công An nó đánh hơi thì anh em ra đường đứng hết. =))

Topci chỉ report thái độ nên bên maxcode chỉ xin lỗi là xong chứ gì :D, đơn giản quá =))

P/S: không liên quan nhưng nghe mấy thằng bạn kêu thằng lập thớt này cũng chả tốt đẹp gì :)

Last edited:
Upvote 0
Chào các bạn,

Đây là vấn đề có phần không thuộc phạm vi Forum. Vì 2 bên tự thảo luận bên ngoài và làm việc với nhau, nên BQT sẽ không can thiệp quá sâu vào thỏa thuận của 2 bên.

BQT mmo4me.com

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk