Ask Thắc mắc nguồn views từ 1dg và qqtube

hinonashi

Junior
Reactions
42
MR
0.573
Các bác có ai rành về Boost Views ko ạ .
Em muốn hỏi là 1dg và qqtube boost bằng gì mà sao đc nhiều views với sll thế ?
Socks thì ko phải , ssh cũng ko vì ko thể dùng cái này mà boost đc nhiều như vậy đc.

Socks thì ko phải , ssh cũng ko vì ko thể dùng cái này mà boost đc nhiều như vậy đc.
Exchange traffic

Bí mật của mấy thánh đó mà!

Sao lại hỏi câu hỏi khó thế.
Mình kéo views còn nhanh hơn vậy. Hiic

Last edited:
lam sao reg dc acc 1dg thế các bác

kéo view view lên mà Video chả đc lợi ích gì cũng vậy thôi, tui có quen 1 người nè video nào cũng kéo lên 4 500k view mà kéo xong ngừng kéo đồng thời là view đứng đó luôn chả có 1 tí tác dụng nào luôn .
Cái quan trọng là view có tác dụng hay ko chứ kéo cho nhiều rồi như ko cũng thế

kéo view view lên mà Video chả đc lợi ích gì cũng vậy thôi, tui có quen 1 người nè video nào cũng kéo lên 4 500k view mà kéo xong ngừng kéo đồng thời là view đứng đó luôn chả có 1 tí tác dụng nào luôn .
Cái quan trọng là view có tác dụng hay ko chứ kéo cho nhiều rồi như ko cũng thế
Việc kéo views là đẩy video lên top theo từ khóa nhé. Nếu bạn chưa biết tối ưu từ khóa để seo video thì kéo views cũng không được gì là phải rồi

Việc kéo views là đẩy video lên top theo từ khóa nhé. Nếu bạn chưa biết tối ưu từ khóa để seo video thì kéo views cũng không được gì là phải rồi
Đây là một bài toán khó, không biết có anh pro nào chỉ giáo giúp. Để em nó thoát khỏi nạn nghèo không? :D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,436
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom