thắc mắc không biết paypal tính kiểu gì đây, mong pro vào giải đáp hộ với

PAIPAI

Junior
Reactions
36
MR
0.000
Insuree Balance
0
Mình whitdraw 279$ về bank ACB vừa whitdraw xong thì paypal báo limit thế là whitdraw thất bại nhưng paypal vẫn lấy 60k fee. có điều lạ là sau khi lấy 60k thì nó return lại cho mình 260$ như vậy nó đã lấy của mình 19$ = 385k chứ ko phải 60k. vậy là sao các pro???

bạn làm sao mà nó limited bạn

may cho bác, chứ lúc trc bị nó xúc 25$ tức ko chịu dc. xong thằng dis chỉ biet nói 2 từ sorry e dis nhầm thằng, vì tên giống nhau

nguyên nhân

nguyên nhân limit là gì thế bạn
vì sáng nhận tiền của blvd, tối đã whitdraw về rồi sáng sớm nhận đc cái mail báo limit,gỡ và chiều nay nó đã mở trở lại nhưng bị liếm 19$

Thế mới biết chơi với pp như ngồi trên đống lửa:D

bùn nhỉ tự nhiên mất oan 19$ :(

Chuyện bình thường ấy mà :binhsua46:

Mình whitdraw 279$ về bank ACB vừa whitdraw xong thì paypal báo limit thế là whitdraw thất bại nhưng paypal vẫn lấy 60k fee. có điều lạ là sau khi lấy 60k thì nó return lại cho mình 260$ như vậy nó đã lấy của mình 19$ = 385k chứ ko phải 60k. vậy là sao các pro???

60k chỉ là số tiền quy đổi từ USD sang VND còn bạn mất 19$ là phí nó reve ngược lại tài khoản của bạn thì phải

thằng PP dạo này khùng thật .

thằng PP dạo này khùng thật .

PP nó tính thế đúng rồi còn gì, 60k chỉ là phí khi chuyển về bank vn. còn khi bị refund thì nó tính tổng số tiền(VND)-60k/ tỉ giá nó mua vào để quy đổi ngượci lại thành $
-> mất $ là do chênh lệch tỉ giá mua vào bán ra, $ bị refund càng nhiều mất càng nhiều :)

Đấy là còn nhẹ. Trước đang with tầm 800$. limit -> reversal -> Nó liếm cho hơn 50$. Haiz

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week