Help Thắc mắc: Cách hoạt động của các loại offer

YoungAdachi

Newbie
Reactions
8
MR
0.057
Chào các bạn, mình đang tập tành tìm hiểu về offer. Vì mình định chơi real-traffic, nên mình rất quan tâm đến phía người sử dụng, những người làm offer cho mình. Mình muốn chọn loại offer phù hợp nhât nên có vài thắc mắc về cách hoạt động của các loại offer,
1/ Click per install : loại offer scam người sử dụng kiểu (free iphone7), sau khi người sử dụng install 1 app/ game nào đó, vậy có phải đấy là lúc mình hoàn thành 1 offer chưa? Và về phía người sử dụng, có bất kỳ popup nào hiện lên, kiểu dạng " bạn đã hoàn thành offer " và thoát không? Hay là màn hình vẫn hiển thị list offer còn lại?.
2/ Email submit: mình thấy loại nào pay out còn cao hơn CPI. Vậy người dùng chỉ cần cung cấp email ở "Enter your mail here" và xác nhận? Có phải làm thêm bất kỳ điều gì không, thường nó là những điều gì.
3/ Pin submit: loại này có cái pay out 10$. Nó là loại bắt người dùng xác nhận PIN trên dt, vậy người dùng có phải chịu bất kỳ chi phí nào không.
4/ Product offer: có phải nó giống với CLICKBANK?
5/ Brand bidding là gì?
6/ Có loại offer nào kiểu dạng giới thiệu sản phẩm -> người dùng cung cấp thông tin -> được phần trăm giới thiệu . Nếu người dùng mua hàng, mình sẽ được hưởng thêm. (cái này mình đọc ở 4rum nước ngoài) Nó là loại offer gì và kiếm nó ở network nào?
7/ Còn loại offer nào thú vị cho real traffic không?

Rất mong các bạn trả lời thắc mắc

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom