Thắc mắc cách đặt tên khi reg PP bussiness

nhatbon23

Hero
Verified
Reactions
498
MR
2.123
Khi đăng ký PP business có các mục surname , given name, Business name e thấy khác so với khi reg acc Premier thông thường nên ngại ko dám điền bừa :confused: Tên e là: Do Minh Nhat vậy thì 3 mục đó điền sao cho hợp lý để rút về bank VN ko gặp trục trặc hả cac bác ? Em cám ơn

Khi đăng ký PP business có các mục surname , given name, Business name e thấy khác so với khi reg acc Premier thông thường nên ngại ko dám điền bừa :confused: Tên e là: Do Minh Nhat vậy thì 3 mục đó điền sao cho hợp lý để rút về bank VN ko gặp trục trặc hả cac bác ? Em cám ơn

Surname: là Họ > Đỗ
Given Name: là lót + tên > Minh Nhật

Business name: tên bạn muốn đặt khi làm giao dịch

PP Business giờ rút theo tên personal nhé, ko theo tên business nữa nhé.

tks bác nhiều :) suýt nữa thì điền sai cũng may hỏi trước :D, trên mạng toàn web hướng dẫn toàn điền ngược lại, given name là họ, sur là tên :D

bác ơi ! e đăng ký rồi thì ở trong profile mục name là Do Minh Nhat, nhưng ở mục Business contact name thì lại là: Minh Nhat Do :( . Ko biết đã chính xác chưa nữa

bác ơi ! e đăng ký rồi thì ở trong profile mục name là Do Minh Nhat, nhưng ở mục Business contact name thì lại là: Minh Nhat Do :( . Ko biết đã chính xác chưa nữa

Đúng rồi. Nó là vậy đó.

Khi rút name on bank vẫn là Do Minh Nhat

Vẫn OK nha bác.
Em thử dùng cái giao diện cũ của Paypal để rút tiền thì tên nó hiện ngược bác ơi. Nó hiện TÊN + TÊN LÓT + HỌ @@
Hay tại cái giao diện cũ nó bị ngược tên hả bác? Em sợ nó lại hoàn tiền sai tên nữa khổ lắm

Hiện vậy là sai rút tiền sẽ bị bank refund

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back