Ask Thắc mắc 1tr view kiếm được bao nhiêu tiền ?

Nếu tham chiếu mốc 0.03$ thì Bác cứ nhân lên để mơ ước khoảng tiền gần như thật mà bạn thu về trong tài khoản nhé. Còn lại thì 'Người ta' chỉ chấp nhận trả cho bạn những gì gọi là 'hợp lệ'
Bạn xuất khẩu thành “thơ” kiểu nào mà mình đọc hoài không hiểu đang nói liên quan đến cái đề tài nào luôn :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile::popo_bye::popo_bye::popo_bye:

Bạn xuất khẩu thành “thơ” kiểu nào mà mình đọc hoài không hiểu đang nói liên quan đến cái đề tài nào luôn :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile::popo_bye::popo_bye::popo_bye:
Dễ hiểu mà! Bạn đã làm được đến có số đó đồng nghĩa là ít nhiều tiền đã vào TK khoản rồi! Còn hỏi tham khảo thì mình trả lời tham khảo thôi!

Việt Nam 3x tỉ lệ chuyển đổi thấp nên ít net chơi, nếu được chắc cũng khoảng 0.0x

Nếu tham chiếu mốc 0.03$ thì Bác cứ nhân lên để mơ ước khoảng tiền gần như thật mà bạn thu về trong tài khoản nhé. Còn lại thì 'Người ta' chỉ chấp nhận trả cho bạn những gì gọi là 'hợp lệ'
0.03$ / 1000 view à ? Giá gì thấp vậy @@

Cho e hỏi 1tr pageview thì kiếm được bao nhiêu tiền vậy ạ , 1tr pageview chứ ko phải visit nha , nếu là visit thì cỡ 150k-300k visit .
Traffic 100% VN , nguồn 3x ạ .
Chào
Inbox cho tôi telegram hoặc skype
Telegram: @erik_work

Đù ông kia vừa kêu clickadu mà ngon thế ai cũng làm cái ở dưới clickadu mời luôn. Ảo thật đấy :popo_extreme_sexy_girl:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,516
170,618
Latest member
Nguyenlong92

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom