Ask Thắc mắc 1tr view kiếm được bao nhiêu tiền ?

hinonashi

Junior
Reactions
42
MR
0.573
Cho e hỏi 1tr pageview thì kiếm được bao nhiêu tiền vậy ạ , 1tr pageview chứ ko phải visit nha , nếu là visit thì cỡ 150k-300k visit .
Traffic 100% VN , nguồn 3x ạ .

để tui báo công an , lên báo là biết bao nhiêu tiền ngay :)

Dự là traffic này thu về tầm 6 củ. Tất nhiên khoảng sai số mà đoán thì khá lớn
hahhaha ở đâu ra thế thím , chắc 2 ông cùng 1 hội vào dụ kèo bán hả

hahhaha ở đâu ra thế thím , chắc 2 ông cùng 1 hội vào dụ kèo bán hả
Chắc không ai để ý nhiều vì họ từ biế vài nghìn traffic được trả tiền là ngon rồi kể chi đến số lớn mà chủ thớt hỏi nhiều khi không có gì hihi!

Chắc không ai để ý nhiều vì họ từ biế vài nghìn traffic được trả tiền là ngon rồi kể chi đến số lớn mà chủ thớt hỏi nhiều khi không có gì hihi!
chứ cỡ đó traffic thì lên đây hỏi net nào kiếm ra tiền chứ hỏi câu trên làm j

chứ cỡ đó traffic thì lên đây hỏi net nào kiếm ra tiền chứ hỏi câu trên làm j
Hỏi để biết chứ ông , bác biết thì cho ae thêm thông tin đi , đại khái khoảng bao nhiêu , bác ở đây trùm 3x rồi còn gì

Hỏi để biết chứ ông , bác biết thì cho ae thêm thông tin đi , đại khái khoảng bao nhiêu , bác ở đây trùm 3x rồi còn gì
thôi đi cha , vì người mà làm nên đc cái web có chừng đó traffic thì sẽ k hỏi câu trên đâu mà họ sẽ hỏi net nào ra nhiều tiền

Cho e hỏi 1tr pageview thì kiếm được bao nhiêu tiền vậy ạ , 1tr pageview chứ ko phải visit nha , nếu là visit thì cỡ 150k-300k visit .
Traffic 100% VN , nguồn 3x ạ .
User 2-300k/ngày, pageview 1tr/1 ngày mà bác hỏi kiếm 1 ngày hay 1 tháng

Nếu tham chiếu mốc 0.03$ thì Bác cứ nhân lên để mơ ước khoảng tiền gần như thật mà bạn thu về trong tài khoản nhé. Còn lại thì 'Người ta' chỉ chấp nhận trả cho bạn những gì gọi là 'hợp lệ'

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom