SCAM textlinkgiare lừa đảooooo

minily

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
sau một hồi thương lượng ông kia dây dưa nói là ko đủ tiền để chuyển lại, đang nợ ng ta 30 tr nữa rồi đổ lỗi cho này kia còn yêu cầu mình xóa bài còn ko sẽ quỵt tiền. Mình xóa rồi ổng cũng ko chịu trả rồi còn nói tục tĩu này kia. Nói chung là mọi người nên đề cao cảnh giác khi nhờ người khác chạy quảng cáo giùm. Em cảm ơn mod nhiều ạ

Last edited:
@minily bạn chuột phải viewprofile chụp thêm tấm hình cho mình !

Em là con gái mà nó lừa em huhu em ko biết đâu

ko cẩn thận thì nó lừa thôi :oops:. Chứ thằng scam nó cần tiền chứ cần gì biết trai hay gái

coi chừng nó cài đó nha bà con, nó là 1 tay vua chạy ads facebook ( phải chăng nó là trùm mảng facebook?) ...nó vào đây xem ai chạy ads nó cài để phá đó , cái loại hình sửu nhi sức mạnh đó :(.. nó cài chạy cho sao nhận chạy ads nó không đc phải hoàn tiền lại cho nó , k có hoàn tiền cho nó cho làm cái nick ra đảo..

Last edited:
coi chừng nó cài đó nha bà con, nó là 1 tay vua chạy ads facebook ( phải chăng nó là trùm mảng facebook?) ...nó vào đây xem ai chạy ads nó cài để phá đó , cái loại hình sửu nhi sức mạnh đó :(.. nó cài chạy cho sao nhận chạy ads nó không đc phải hoàn tiền lại cho nó , k có hoàn tiền cho nó cho làm cái nick ra đảo..
haha, ông bị dính phốt 1 lần rồi giờ lần nữa ai mà tin ông, có cần gửi hết tin nhắn lên ko tui gửi lên đối chứng nè

nó nhận tiền mình hôm thứ 2 xong nó dừng chạy tới giờ luôn, mình thông cảm cho nó 2 ngày tới hôm nay nó trở mặt ko chạy cũng ko trả tiền cho mình còn hù dọa sẽ phá page cho page mình sập luôn, cái loại hèn hạ như vậy mà cũng tồn tại trong forum này đc hả

chạy ads facebook 1 là nuôi acc trust , 2 là chơi acc tut thôi chứ gì đâu bạn , nếu bạn nhận mà không chạy được cho người ta thì money back thôi... Chứ lằng nhằng mất công mất uy tín rồi chả làm ăn gì được..:oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom