Event Tết Bính Thân - Tết thật vui nhận quà mê say - 5VPS US Plan Note 1 Free 30 ngày

Status
Not open for further replies.

norival1992

Senior
Verified
Reactions
662
MR
0.014
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Event tết Bính Thân..........

Giải nhất : 1.000.000 VND
2x Giải nhì : 300.000 VND
3x Giải ba : 100.000 VND

Thể lệ cuộc thi được tính như sau:

User ID gần đúng nhất trong danh sách khách hàng (actived) của bên mình tương ứng với xổ số ngày mùng 1 âm lịch, 2016 sẽ được nhận giải tương ứng với giải thuởng. Có thể sẽ bị trùng, và người gần đúng nhất sẽ được ưu tiên nhận giải.
VD: 3 số đuôi của giải nhất là : 311 -> 311 sẽ được ưu tiên hơn những bạn 11 và bạn số 1.

30 Ngày Plan VPS US Note 1.

Cũng như những lần trước. Comment tại topic này và topic bán VPS. Rồi chờ quay số nhé các bạn.

Sau khi trúng giải, sau 48h không nhận = huỷ, không làm đúng điều kiện = huỷ. Chỉ nhận INBOX.....

Chúc bạn may mắn lần sau
Lần này là của mình nhé :D

Chúc mọi người phát tài + may mắn

Năm mới phát tài nha mọi người :d

Happy new year :)

Chào bạn @norival1992,
Vậy event này chỉ dành cho khách hàng của bạn à, hay dành cho toàn thể member forum? :
User ID gần đúng nhất trong danh sách khách hàng (actived) của bên mình

Event tết Bính Thân..........

Giải nhất : 1.000.000 VND
2x Giải nhì : 300.000 VND
3x Giải ba : 100.000 VND

Thể lệ cuộc thi được tính như sau:

User ID gần đúng nhất trong danh sách khách hàng (actived) của bên mình tương ứng với xổ số ngày mùng 1 âm lịch, 2016 sẽ được nhận giải tương ứng với giải thuởng. Có thể sẽ bị trùng, và người gần đúng nhất sẽ được ưu tiên nhận giải.
VD: 3 số đuôi của giải nhất là : 311 -> 311 sẽ được ưu tiên hơn những bạn 11 và bạn số 1.

30 Ngày Plan VPS US Note 1.

Cũng như những lần trước. Comment tại topic này và topic bán VPS. Rồi chờ quay số nhé các bạn.

Sau khi trúng giải, sau 48h không nhận = huỷ, không làm đúng điều kiện = huỷ. Chỉ nhận INBOX.....

Event tối đa 7 ngày mà threads

năm mới cái gì cũng mới 。 .. __::_____ ★ 。
☆ /_______/ \ 。。
。 |_画_画 _|_| ☆ 。

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,347
170,470
Latest member
themanh24