New testIO - kiếm bèo nhất cũng 50k 1h nhờ test lỗi web/app

tối thiểu 0.22 eu tối đa 0.5 eu 1 repro bác . trung bình làm nhanh thì gần 2p lâu thì 5p 1 cái

Như này là kiếm được tiền từ bug reproduction rồi phải ko bác

Bị ban rồi đó bạn. Vào phần thông báo bấm mấy cái #19..... thì nó hiện "Access ban"
mình ấn #19 vẫn vào đc bình thường, không thấy báo ban. ae ngày nó cho nhiều repro để làm ko, chủ thớt bảo làm repro tháng cũng đc 4 củ mà :(

mình ấn #19 vẫn vào đc bình thường, không thấy báo ban. ae ngày nó cho nhiều repro để làm ko, chủ thớt bảo làm repro tháng cũng đc 4 củ mà :(
theo chủ topic hướng dẫn thì bạn thêm nhiều thiết bị vào. Chứ bình thường khi xong bài test là có task làm liền. Của bạn có phần Available Task không?

theo chủ topic hướng dẫn thì bạn thêm nhiều thiết bị vào. Chứ bình thường khi xong bài test là có task làm liền. Của bạn có phần Available Task không?
mình thêm 3 thiết bị nữa vào rồi mà. phần Available tasks mình vào không có gì hết :(

"You don't have any available jobs. Please check if your devices are up-to-date or unlock more jobs for testing."

bác hiểu sai rùi.
đâu phải bác qua bài repro là nó cho bác repro để làm đâu. mà bác phải qua hết các modules và nhất là bug report onboard. sau đó bác đủ tư cách thì nó sẽ gửi invite test cycle. lúc này bác kiếm tiền bằng cách report bug và reproduce bug của người khác. lúc này bác mới có thể repro để kiếm tiền.

Bác nào giúp em qua bài test với ạ. Failed 2 lần rồi:(, Nó báo sai chỗ The first step is not the URL. Mà bài test chỉ có cái video youtube thì lấy URL ở đâu bây giờ. Em dùng cái url như trong video vẫn ko dc.

Attachments

165.5 KB · Views: 73
    165.5 KB · Views: 72
Last edited:
bác hiểu sai rùi.
đâu phải bác qua bài repro là nó cho bác repro để làm đâu. mà bác phải qua hết các modules và nhất là bug report onboard. sau đó bác đủ tư cách thì nó sẽ gửi invite test cycle. lúc này bác kiếm tiền bằng cách report bug và reproduce bug của người khác. lúc này bác mới có thể repro để kiếm tiền.
cho mình hỏi. mình nhận mail New Reproduction available hàng ngày của testio, nhưng vào link thì có báo lỗi này mặc dù mail mới nhận đc 10 phút trước

Attachments

92.8 KB · Views: 55
Help me reporrt lỗi như nào ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week