Network Test thử PropellerAds đi các bác.

Madkelele

Newbie
Reactions
3
MR
0.140
Mình test thử Net này 1 thời gian, thấy ok đó các bác, nhất là mấy site download hoặc kiểu user vô rồi ra ấy. Còn những site truyện tranh hay chữ, các bác có thể xài In-page push.

Đây là 1 site download của mình, khoảng 5.5k users/day, xài adsense khoảng 5-10$. Qua thằng này thấy ok hơn.

Mình xài MultiTag của nó nhé, có thể kêu manager nó set số lượng popup trên 1 khoảng tgian nào đó. Còn chỉ In-page push thôi thì khi tạo nó đòi site 500k alexa, nhưng kêu manager nó tạo cho vẫn được.
Payment thì ban đầu là Net 30, nhưng hiện tại thì của mình nó đã chuyển qua pay theo tuần rồi. Trước khi pay lần đầu nó sẽ đòi KYC, mình gửi passport cho nó thì ok.

Link ref các bác ủng hộ : https://propellerads.com/publishers/?ref_id=eaq9

Saya mencoba menggunakannya, tetapi sayangnya tidak mendapatkan persetujuan untuk menggunakan format iklan lain selain Popup, lalu lintas tidak banyak mungkin itu sebabnya.

Em bị thằng này Banned tài khoản rồi có cách gì để tham gia lại không? Bác nào có cao kiến gì chỉ em với.

Mệt nhất cái quả bắt xác nhận KYC

Mà em còn bị banned với lý do rất chi là vớ vẩn. WEb em lưu lưởng truy cập 100% chuẩn nó banned mình xong nó kêu là lưu lượng truy cập không đáp ứng được yêu cầu. Thế là đi ti cái tài khoản đang dùng 6 - 7 năm nay

Thằng này cpc hơi ảo, hôm thì cao vãi nhái 1 ngày bằng cả tháng, hôm thì thấp tè ra cơ mà trung bình cũng 0,4-0,6. E chơi thằng này 2 năm nay rồi. Popup thì site download là cpc cao nhất.

Em bị thằng này Banned tài khoản rồi có cách gì để tham gia lại không? Bác nào có cao kiến gì chỉ em với.

Mệt nhất cái quả bắt xác nhận KYC

Mà em còn bị banned với lý do rất chi là vớ vẩn. WEb em lưu lưởng truy cập 100% chuẩn nó banned mình xong nó kêu là lưu lượng truy cập không đáp ứng được yêu cầu. Thế là đi ti cái tài khoản đang dùng 6 - 7 năm nay
Nó ban bác rồi thì domain trong acc chắc nó cũng ban thôi, chắc chỉ tạo mới xài domain khác, IP mới.
KYC thì trước mình up passport, rồi sau nó bắt gửi thêm 1 hóa đơn để xác nhận địa chỉ nữa, mình gửi nó cái hóa đơn điện.

Nói chung trừ khi làm website không mainstream ra thì đừng bao giờ xài mạng quảng cáo nào có nhảy popup, toàn tiếp tay cho scam với lừa gạt.

Mình test thử Net này 1 thời gian, thấy ok đó các bác, nhất là mấy site download hoặc kiểu user vô rồi ra ấy. Còn những site truyện tranh hay chữ, các bác có thể xài In-page push.

View attachment 176167
Đây là 1 site download của mình, khoảng 5.5k users/day, xài adsense khoảng 5-10$. Qua thằng này thấy ok hơn.

View attachment 176168
Mình xài MultiTag của nó nhé, có thể kêu manager nó set số lượng popup trên 1 khoảng tgian nào đó. Còn chỉ In-page push thôi thì khi tạo nó đòi site 500k alexa, nhưng kêu manager nó tạo cho vẫn được.
Payment thì ban đầu là Net 30, nhưng hiện tại thì của mình nó đã chuyển qua pay theo tuần rồi. Trước khi pay lần đầu nó sẽ đòi KYC, mình gửi passport cho nó thì ok.

Tôi khuyên bạn nên sử dụng đồng thời banner quảng cáo adxplay, nó có thể tồn tại cùng lúc với bất kỳ quảng cáo nào, để giúp bạn kiếm nhiều tiền hơn, vui lòng đăng ký: https://www.adxplay.com/

Nói chung trừ khi làm website không mainstream ra thì đừng bao giờ xài mạng quảng cáo nào có nhảy popup, toàn tiếp tay cho scam với lừa gạt.
Em bị nó banned khi mà đã xác nhân KYC với nói rồi mới nhục chứ bác ạ. Giờ nó nắm hết cả họ tên địa chỉ, thẻ ngân hàng, paypal luôn :(( Làm sao qua được bước xác thực này bác.

View attachment 176167

View attachment 176168

tiền tháng này 30 tháng sau mới dk pay hả bác ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,785
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom