Find Person Test Server giải recaptcha tự làm

quanghuy7440

Junior
Reactions
37
MR
0.016
Mình đang nghiên cứu làm server giải recaptcha. Gửi captcha và nhận trả lời bằng http request giống của 2captcha. link hướng dẫn ở phía dưới. Bạn nào muốn test inbox mình nha. mính sẽ cho bạn server IP của mình + APIKey.

https://2captcha.com/2captcha-api#solving_recaptchav2_new

Mình mở để test 1 tuần. Ok thì mình nộp bảo hiểm để bán dịch vụ.

Mình đang nghiên cứu làm server giải recaptcha. Gửi captcha và nhận trả lời bằng http request giống của 2captcha. link hướng dẫn ở phía dưới. Bạn nào muốn test inbox mình nha. mính sẽ cho bạn server IP của mình + APIKey.

https://2captcha.com/2captcha-api#solving_recaptchav2_new

Mình mở để test 1 tuần. Ok thì mình nộp bảo hiểm để bán dịch vụ.
bạn bán rẻ hơn nữa giá của 2captcha trở lên, thì kiểu gì cũng có nhiều người mua :D
quan trọng hơn hết đó là tốc độ giải mã, phải nhanh hơn hoặc bằng 2captcha và rẻ hơn 2captcha
thì kiểu gì mà 2captcha cạnh tranh lại :D

bạn bán rẻ hơn nữa giá của 2captcha trở lên, thì kiểu gì cũng có nhiều người mua :D
quan trọng hơn hết đó là tốc độ giải mã, phải nhanh hơn hoặc bằng 2captcha và rẻ hơn 2captcha
thì kiểu gì mà 2captcha cạnh tranh lại :D

success rate của mình tầm 80%.
Server mình chạy được tầm 100 thread. Thời gian giải mỗi cap thầm 150s tới 200s sẽ trả lại token. một số 300s sẽ trả error time out. Nếu load thấp thì tầm 80s sẽ giải xong. tính ra trung bình 1s giải đc tầm 30 Cap. 1h là 1800 cap
Mình bán nguyên server luôn, không bán lẻ. Đang định bán với giá 250$/tháng.

Bạn muốn test không, mình gửi 1 Key test thử

success rate của mình tầm 80%.
Server mình chạy được tầm 100 thread. Thời gian giải mỗi cap thầm 150s tới 200s sẽ trả lại token. một số 300s sẽ trả error time out. Nếu load thấp thì tầm 80s sẽ giải xong. tính ra trung bình 1s giải đc tầm 30 Cap. 1h là 1800 cap
Mình bán nguyên server luôn, không bán lẻ. Đang định bán với giá 250$/tháng.

Bạn muốn test không, mình gửi 1 Key test thử
ko bạn ơi, mà theo mình thì bán vậy khó bán lắm :D
chẳng thà đem cái source code đi bán luôn thì có vẻ ngon hơn :D

ko bạn ơi, mà theo mình thì bán vậy khó bán lắm :D
chẳng thà đem cái source code đi bán luôn thì có vẻ ngon hơn :D
vậy thì thêm gói 1 tuần với gói 2 tuần, 1 tuần 75$, 2 tuần 140$
Còn source code thì chắn chắn không bán. ai lại đem bán cây cần câu, sau này lấy gì làm ăn nữa. :D

vậy thì thêm gói 1 tuần với gói 2 tuần, 1 tuần 75$, 2 tuần 140$
Còn source code thì chắn chắn không bán. ai lại đem bán cây cần câu, sau này lấy gì làm ăn nữa. :D
đa phần ae mua credits trong 2captcha toàn xài tiền đen
nên là giá nó khá thấp
bạn bán để cạnh tranh với nó, mà để giá vầy mình thấy ko có ổn đâu :p

đa phần ae mua credits trong 2captcha toàn xài tiền đen
nên là giá nó khá thấp
bạn bán để cạnh tranh với nó, mà để giá vầy mình thấy ko có ổn đâu :p
2captcha rate 3$/1k recaptcha mà. Tính ra xài server của mình vài ngày là lấy lại vốn rồi. Còn vụ tiền chùa để mua 2captcha thì mình không biết :D

2captcha rate 3$/1k recaptcha mà. Tính ra xài server của mình vài ngày là lấy lại vốn rồi. Còn vụ tiền chùa để mua 2captcha thì mình không biết :D
thế nên mình mới bảo là giá 1/2 nó và phải giải nhanh hơn nó, chứ giá ngang ngữa nó mà giải chậm hơn nó thì chả ai xài đâu :D

thế nên mình mới bảo là giá 1/2 nó và phải giải nhanh hơn nó, chứ giá ngang ngữa nó mà giải chậm hơn nó thì chả ai xài đâu :D
tính ra giá bên mình rẻ hơn nhiều mà :D
thời gian thì tương đương. bên 2captcha cũng không nhanh lắm đâu. Tầm 100s. nhiều cái hơn 200s
vào xem chart của nó là thấy :D

Attachments

32.3 KB · Views: 154
tính ra giá bên mình rẻ hơn nhiều mà :D
thời gian thì tương đương. bên 2captcha cũng không nhanh lắm đâu. Tầm 100s. nhiều cái hơn 200s
vào xem chart của nó là thấy :D
mà bạn để lại info gì cho ng ta liên lạc, chứ muốn bán đông mà ko cho cái info gì thì cũng khó lắm :D

Với giá vậy hơi khó vì hiện tại mình chưa rõ có nguồn nào mà solve captcha mà doanh thu phải trên $500/tháng như vậy thì dùng 2captcha có vẻ ổn định nhất bởi vì nếu thuê server như bạn thì chỉ có mở dịch vụ mới lãi thôi còn không thì khó lắm vì ko phải lúc nào cũng solve, solve rồi cache lại

có vẽ ngon đấy , test được k bạn thớt

mà bạn để lại info gì cho ng ta liên lạc, chứ muốn bán đông mà ko cho cái info gì thì cũng khó lắm :D
mình mới mở test thử xem sao thôi. khi nào thấy ok, phục vụ được mấy bác, có khách hàng thì mới nộp bảo hiểm để mở dịch vụ. Đang tập trung nghiên cứu để build server. Bác nào có nhu cầu test thì cứ inbox nha.

Với giá vậy hơi khó vì hiện tại mình chưa rõ có nguồn nào mà solve captcha mà doanh thu phải trên $500/tháng như vậy thì dùng 2captcha có vẻ ổn định nhất bởi vì nếu thuê server như bạn thì chỉ có mở dịch vụ mới lãi thôi còn không thì khó lắm vì ko phải lúc nào cũng solve, solve rồi cache lại
Mấy bác có auto xịn, cần sovle recaptcha cực nhiều, tận dụng được tối đa server giải cap thì mua server mới có lãi. chứ còn nhu cầu ít thì sẽ không kinh tế.

Hiện tại theo tính toán của mình, 1h giải được tầm 1k8 recaptcha. Nếu so với 2captcha (2.99$/1k recap) thì 1h tiết kiệm được 5.22$. 1 ngày 24h được 125.28$. trừ hao các kiểu thì cho là 100$/ngày cho tròn.
Nếu mua server thì bắt đầu từ ngày thứ 4 sẽ có hồi vốn. 1 tháng có thể tiết kiệm tầm 2000$
Với điều kiện bác phải có auto ngon chạy 24/7.

Mấy bạn test nhớ làm theo đúng hướng dẫn bên 2captcha nha. đúng sitekey, đúng site address, đúng API mình set

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,299
170,432
Latest member
bodl

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom