Help Test Robot Trade Forex.

huanhd

Senior
Reactions
234
MR
0.000
Tại sao anh em ta chỉ thi nhau thảo luận mà không cùng nhau tìm hiểu, thảo luận về robot trade tự động nhỉ...? ...
Hy vọng anh em cùng nhau chia sẻ những Robot trade mà a em sử dụng...Có thể chia sẻ, hoặc nếu tốt thì có thể bán cho anh em.

Mình mới đưa vào Test 1 System Trade... Có lẽ phải cần 1 Time nữa để kiểm tra về mức độ ổn định...Hy vọng thành công.
Đây là kết quả Trade trong vòng 1 Ngày...Rất khả quan !
http://picshome.com/en/download.php?id=14E6A46D1

Do ảnh quá lớn lên ko Up lên được...Anh em hãy vào Download xem nhé !Yên tâm link an toàn 100%...

mình thấy test con này =)) để đỡ tiếc thì nên lấy cái acc 50$ bên topic bonus admiralmarkets chạy

Đợt trước mình cũng chơi Forex nhưng chỉ dừng ở DEMO :p

mở mắt ra $ về 0 :(
Đang Test mà bạn...Con này có quản lí rủi ro rồi... Bạn ko thấy mức Maximal Drawdown = 2.6% đấy...Nhưng tình hình khả quan quá nên cần phải 1 quá trình theo dõi... 5k $ lên gần 7K trong có 1 Ngày !:D

cậu test acc thật chưa ?

Chưa có tiền thật c ak ? Vs con Robot này nó Trade theo bước sóng nên cần có khoảng 1k $ thì mới Trade được...Nên mới đang Test Demo...Sắp tới sẽ Test thật con Robot thứ 2...Tại con này chỉ cần tầm 50$ là Test được rồi...Sắp tới Có gì test thủ 100$. :D

hi vọng sẻ tốt có j share a e. mà mấy con robot này mà nếu có ngon thì chắc các bro cũng k muốn share vì quá nhiều ng biết cũng k hay.

hi vọng sẻ tốt có j share a e. mà mấy con robot này mà nếu có ngon thì chắc các bro cũng k muốn share vì quá nhiều ng biết cũng k hay.

Nói thật với bạn là nếu có tốt thật thì có lẽ mình cũng ko share free được...Nhưng có thể mình sẽ huy động a em góp vốn để cùng Trade...Chứ bán thì chắc anh em MMO4VN ko đủ tiền để mua...1 Robot trade ổn định vs mức lãi suất 7 - 10% 1 tháng ko bao giờ có giá dưới 1k $.

Nói thật với bạn là nếu có tốt thật thì có lẽ mình cũng ko share free được...Nhưng có thể mình sẽ huy động a em góp vốn để cùng Trade...Chứ bán thì chắc anh em MMO4VN ko đủ tiền để mua...1 Robot trade ổn định vs mức lãi suất 7 - 10% 1 tháng ko bao giờ có giá dưới 1k $.

Thank bạn đã show cho mọi người cùng xem, chúc bạn trade thắng lợi !

Mất thời gian, tốn tiền bạc,.....robot là gì chứ ? nó cũng chỉ là một đống công thức của những kẻ luôn mơ màng rằng có thể kiếm thật nhiều tiền từ Forex hay các loại market mà chả thèm phải động não nhiều hajzzz đó chỉ là những điều mà những cá nhân, tổ chức, những công ty gieo lên cho những người đầu tư? Liệu có những công thức kì diệu đến vậy hả? nếu các cậu sở hữu nó liệu có muốn bán cho người khác không? Với Robot thì có gì mà thảo luận cơ chứ !.....Tuy nhiên đây cũng là quá trình của con đường đến với Forex mình nói thế theo thì tránh còn không cứ việc thử, nó cũng thêm tí kiến thức : " Đừng bao giờ theo robot" ! Chúc may mắn cho những ai theo mấy cái này..............

Tớ nghĩ bot xịn thì không chỉ là những công thức đã được lập trình trước mà phải có những người phân tích news cũng như biểu đồ và gửi những số liệu quan trọng về cho bot. Cũng như nó cũng phải có khả năng học tập từ những sai lầm để tự thay đổi chiến thuật, nâng cấp bản thân. Việc này là hoàn toàn có thể trong việc lập trình.

Với bot thì nó không bị chi phối bởi tâm lý cũng như các lỗi phát sinh do giới hạn khả năng tính toán của con người, nó sẽ không bỏ lỡ thời cơ ngay khi nó phát hiện ra, nếu bot theo sát những công thức và số liệu được cho thì tớ nghĩ nó cũng không kém 1 trader tầm trung đâu. Ví dụ điển hình là mấy cái AI chess, đến cả cao thủ về môn cờ đó còn phải chịu thua. Cách đây 5-6 năm kiện tướng cờ vua thế giới đã thua AI của 1 video game tên là Fritz với số điểm chỉ bằng 1 nửa. Đây là 1 minh chứng lớn cho khả năng của máy tính. Bỏ đi nhũng công thức và số liệu thì con người hơn máy móc ở "cảm giác" (không hẳn là linh tính nhưng đại loại là vậy) và khả năng xử lý ở những tình huống bất ngờ (chưa được lập trình trước, xảy ra ngoài tính toán). Nhưng nói thật thì sau 1 thời gian viết AI cho board game thì tớ biết chẳng mấy ai có thể dùng những điểm đó mà vượt qua được máy tính khi nó được programmers giỏi tối ưu.

Một ít suy nghĩ của newbie mong các bác gạch đá nhẹ tay. :( Theo tớ trading bot và giao dịch từ góc nhìn của programmer không hẳn là ý kiến tồi.

Last edited by a moderator:
Cảm ơn vì những chia sẻ của các bạn...Vẫn có rất nhiều những Robot Trade hoạt động hoàn hảo...Và có rất nhiều Tổ chức, Nhà đầu tư đang trade robot vs tài khoản 5k $ trở lên và họ vẫn có lợi nhuận...Hãy vào Blog Môi giời Trade nhé các bạn...1 Pro 1 tháng kiếm tới cả Vài k$ nhưng họ vẫn xấy dựng 1 Robot trade ! Các bạn có thể tham khảo tại đây :
http://trade.moigioiforex.com/p/new-trade-gold-forex-chuyen-nghiep-voi.html

Thank vì những chia sẻ !!!

con robot này chắc ăn vậy thi mang sổ đỏ nhà ông đi đặt đi rồi hãng tính đến chuyện rủ các member khác . 1 là chủ thớt có họ hàng với mấy ông bán quýt 2 là chủ thớt mắc bệnh ảo tưởng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,788
Latest member
789club789app

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom