Tên đăng nhập của ACB online lấy ở đâu ?

quangky11

Hero
Reactions
335
MR
0.036
Mình mới làm cái thẻ visa prepaid và làm luôn truy vấn số dư online và được ngân hàng cấp số thẻ và mật khẩu nhưng mình quên hỏi tên đăng nhập vậy làm sao mình lấy được tên đăng nhập không các bác?

thường tên đăng nhập là chữ lót và tên của bạn
VD tên là Nhựt Quang
thì tên đăng nhập là nhut_quang
bạn có thể thử xem dc không, vì tên đăng nhập của mình nó làm vậy

Cách đây 2 tháng đăng ký cái Visa ACB
Luc điền form nó kêu m điền luôn tên đăng nhập

Tên đăng nhập m tự đặt mà ta@@

Tên đăng nhập lúc đăng ký nó hỏi mình chọn là gì mà!

Lúc bác làm thẻ và đăng kí nó có ghi ra cái thẻ giấy cho bác mà :)

lúc làm thẻ nó có trên cái giấy nó đưa cho mình, thuong thi họ tên viết liền k dấu ví dụ như Nguễn văn anh <nguyenvananh>

user nó có tờ giấy riêng cho mình , còn pass nó send về mail . Nếu C ko có 2 thứ đó là chưa đăng ký internetbanking rồi

lúc reg thẻ thì phải nói với teller là cho tôi reg acb online luôn ,nó đưa cho 1 tờ giấy ,điền acc và pass vào ,xong . Nếu bỏ qua khâu đó thì ra pgd làm lại :>

Làm cái acbonline có mất phí ko thớt

Làm cái acbonline có mất phí ko thớt
bạn làm tk acbonline chỉ để coi số dư thì hoàn toàn free.
còn muốn giao dịch online( chuyển tiền cho ng khác qua acbonline ) thì phải đóng tiền kí quỹ ( hình như 100k á )

Vậy là mình không có tên đăng nhập hả các pro hay phải ra PGD hỏi lại hay có cách nào khỏi ra dc ko?

Vậy là mình không có tên đăng nhập hả các pro hay phải ra PGD hỏi lại hay có cách nào khỏi ra dc ko?
Liên quan đến tài khoản thì phải ra trực tiếp phòng giao dịch hỏi thôi cậu. Chắc là cậu chưa đăng ký chứ đăng ký họ cho cái phiếu, mình chọn tên đăng nhập, password gửi về mail hoặc họ đưa bàn phím mình tự điền!

cho hỏi sao mình lúc làm thẻ , có tk đăng nhập web rồi vào dc trang online rồi nhưng chỉ xem dc tk, check tiền thôi chứ ko gd dc nhỉ :binhsua155:

acb phải mở tài khoản mới làm đc internet banking, chứ thẻ visa ko thì ko đangký được. lúc làm thẻ thì bảo làm luôn là nó đưa thêm cái giấy đk tài khoản ib. mình mớ làm tuần trước nè:binhsua146:

Liên quan đến tài khoản thì phải ra trực tiếp phòng giao dịch hỏi thôi cậu. Chắc là cậu chưa đăng ký chứ đăng ký họ cho cái phiếu, mình chọn tên đăng nhập, password gửi về mail hoặc họ đưa bàn phím mình tự điền!

ah có tờ khai đăng ký online rồi nó gởi mật khẩu về điện thoại của mình nữa nhưng không nghe nhân viên nói gì về tên đăng nhập hết

cho hỏi sao mình lúc làm thẻ , có tk đăng nhập web rồi vào dc trang online rồi nhưng chỉ xem dc tk, check tiền thôi chứ ko gd dc nhỉ :binhsua155:
Cậu gọi lên tổng đài họ kiểm tra cho, xem tài khoản đang ở trạng thái nào là biết ngay? Gọi miễn phí 1800 577 775

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,397
170,505
Latest member
lovebobovn9292

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom