Suggest Temporary mail anh em test dùm

giadu453

Senior
Verified
Pre-verified
Reactions
125
MR
0.107
Insuree Balance
0
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Xin chào các bạn,

Trước đây mình cũng có giới thiệu 1 lần về mảng này nhưng lúc trước chỉ mới setup phần API thôi chưa làm giao diện.
Thành ra lần này mình ráng làm cái giao diện tạm ổn để anh em dùng thử. Mong là anh em góp ý để mình hoàn thành thêm.

Cái này các bác dev vẫn dùng API được ở phần API trong dashboard nhé.

Mình cũng không giới thiệu dài dòng nữa, loại mail này dùng cho các bác muốn sử dụng mail tạm, sắp tới nếu ổn mình sẽ hỗ trợ nhiều domain hơn để nhu cầu sử dụng cao hơn, tránh bị facebook hay các trang khác block như các trang temp mail khác.

Link: https://temp.nidust.com
Khi sử dụng thì đăng ký account và nhập mã TEST10
trong phần coupon trong page Edit profile nhé.

Khi nhập mã bạn có thể tạo dc 15 email 1 lúc, mỗi email sẽ sống được trong vòng 1 ngày mọi dữ liệu của email sẽ bị xoá hoàn toàn. Hạn sử dụng của gói này trong 14 ngày. Coupon này mỗi account chỉ nhập được 1 lần thôi nha, mình mở cho 100 acc có thể add.

Giao diện thì nó cũng rõ ràng để dùng, giờ mình chỉ chạy test thôi nhé nên k mua bán gì hết. Mong mọi người góp ý cho mình.:D

Up ngày mới, mấy bác cần nhiều mail vẫn có thể dùng dc nhé :D

Up ngày mới, mấy bác cần nhiều mail vẫn có thể dùng dc nhé :D
cái nè dùng để làm gì ?
để dùng giống mail 10 phút à ?

cái nè dùng để làm gì ?
để dùng giống mail 10 phút à ?
À thật sự thì chủ đích hướng về mấy anh dev hơn, còn nhiều site free thì nhiều lắm nhưng mình đang test thôi chưa đầu tư domain phong phú chút. Mấy site free thường dễ bị facebook hay 1 số site nó block, nên nó cũng k khác nhiều chủ yếu là đầu tư domain thôi cậu :D

Fee sao bác ? Fee cao quá thì dev họ tự tạo domain rồi làm mail server luôn chứ mua thuê bác làm j? Vs lại bên bác ko đủ domain thì mấy trang nó cũng khóa mấy hồi .

À thật sự thì chủ đích hướng về mấy anh dev hơn, còn nhiều site free thì nhiều lắm nhưng mình đang test thôi chưa đầu tư domain phong phú chút. Mấy site free thường dễ bị facebook hay 1 số site nó block, nên nó cũng k khác nhiều chủ yếu là đầu tư domain thôi cậu :D
oh, mình cũng dân dev
mailsv giờ ai cũng tự làm dc, domain thì rẻ bèo, muốn có mailsv thì 70k-220k là có ngay 1 em mailsv mới toanh
nếu bạn dự định mở dịch vụ thì bạn nên suy nghĩ lại ^^!

mình đây đang có cả server luôn. chỉ để nhận và sent mail đây, mà mỗi tội chưa có code riêng thôi

oh, mình cũng dân dev
mailsv giờ ai cũng tự làm dc, domain thì rẻ bèo, muốn có mailsv thì 70k-220k là có ngay 1 em mailsv mới toanh
nếu bạn dự định mở dịch vụ thì bạn nên suy nghĩ lại ^^!

ok cậu :D tương đối thì cho tiện thôi cậu, chứ ai cũng tự làm 1 cái thì cũng mệt :D mình cũng đang phân vân là domain mình cung cấp hay cho khách tự add private luôn cậu

mình đây đang có cả server luôn. chỉ để nhận và sent mail đây, mà mỗi tội chưa có code riêng thôi

giờ hd làm nhiều mà cậu :D chủ yếu là tiện thôi chứ ai cũng có thời gian bỏ ra setup hay thuê server thì cũng ko tiện

ok cậu :D tương đối thì cho tiện thôi cậu, chứ ai cũng tự làm 1 cái thì cũng mệt :D mình cũng đang phân vân là domain mình cung cấp hay cho khách tự add private luôn cậu

giờ hd làm nhiều mà cậu :D chủ yếu là tiện thôi chứ ai cũng có thời gian bỏ ra setup hay thuê server thì cũng ko tiện
gì mà ko tiện, mình cài trong 15 phút là xong 1 cái nhé :D

knmail.info
Site hệ thống bên mình dùng để test mail là chính :D
Ai thích sài thì cứ vô mà sài, thích private domain cho phép luôn nhưng hãy pm qua mình 1 cái :))))

Mình cũng tạo mail mail server để reg acc fb.Nhưng sao tạo bằng mail của mình thì reg toàn cp.Reg bằng mail 10 thì lại reg ngon.Không biết lúc tạo server mail cần cấu hình gì để lách đc.Anh em cho xin tí kinh nghiệm với

knmail.info
Site hệ thống bên mình dùng để test mail là chính :D
Ai thích sài thì cứ vô mà sài, thích private domain cho phép luôn nhưng hãy pm qua mình 1 cái :))))
share code bro ơi

share code bro ơi

Đơn giản thì bác cài Sentora, xong config postfix catch-all email vào 1 địa chỉ, dùng imap log vào cái mail đấy kết hợp với imap_search là xong
catch all hiện đANG XÀI ĐÂY BRO.

Thấy bài quen quen, search lại thì thớt là Du Gia Lao bên J2team à :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,475
Latest member
game33win

Most viewed of week

Most viewed of week