Matrix TCC - TradeCoinClub.com. Rút tiền lãi mỗi ngày. Lãi 15-25%/ tháng. Auto Trade + Manual Trade.

Sao mua plan ko dc

Với gói thấp nhất các bạn sẽ được 172 ngày trade còn lợi nhuận sẽ được nhận hàng ngày.

Kết quả test thử 0.3btc là nhận được 2 cyclers (mỗi cycler 86 ngày). Với cấp độ rủi ro là Low Risk.

Sau 3 ngày nhận TRADE 0.00555375 và EXCHANGE 0.12500000 = TOTAL 0.13055375 BTC.

A cho e hỏi phần tiền Exchange có rút đc về ko? Như a nói sau 3 ngày a nhận đc tổng cộng khoảng 0.13 bit, vậy tính ra lãi mỗi ngày 14%.
Còn nữa, a đã rút tiền chưa, pay instant hay manual ?

A cho e hỏi phần tiền Exchange có rút đc về ko? Như a nói sau 3 ngày a nhận đc tổng cộng khoảng 0.13 bit, vậy tính ra lãi mỗi ngày 14%.
Còn nữa, a đã rút tiền chưa, pay instant hay manual ?

Tiền lãi trade chỉ khoảng 1.2% 1 ngày em nhé (Tiền lãi tính trên tiền trade chứ không tính trên tổng tiền đầu tư) ! Tiền Trong quỹ Exchange không sinh lãi. Hiện tại anh chưa thử rút tiền. Tối nay đợi admin confirm một số vấn đề rồi sẽ rút thử sau em ah.

Tiền lãi trade chỉ khoảng 1.2% 1 ngày em nhé (Tiền lãi tính trên tiền trade chứ không tính trên tổng tiền đầu tư) ! Tiền Trong quỹ Exchange không sinh lãi. Hiện tại anh chưa thử rút tiền. Tối nay đợi admin confirm một số vấn đề rồi sẽ rút thử sau em ah.

View attachment 89160

Trade là tiền lãi mình nhận đc mỗi ngày. Vậy còn tiền exchange là tiền gì ạ?

Đã xác nhận lại tiền trong EXCHANGE BALANCE = 50% các bạn không thể rút. Đây là tiền bảo hiểm, khi các bạn đóng tài khoản dừng cuộc chơi thì tiền này sẽ được trả lại.

Điều này có nghĩa là được bảo hiểm 50% vốn đầu tư cho các bạn.

Last edited:
Đã xác nhận lại tiền trong EXCHANGE BALANCE = 50% các bạn không thể rút. Đây là tiền bảo hiểm, khi các bạn đóng tài khoản dừng cuộc chơi thì tiền này sẽ được trả lại.

Điều này có nghĩa là được bảo hiểm 50% vốn đầu tư cho các bạn.

Hay đó, đợi site ra bảo mật và xem rút tiền ok ko sẽ chiến, hihi

Vậy theo a nói bảo hiểm 50% vậy thì khi dep 1btc thì chỉ nhận lãi trên 0,5btc thôi à a.

Nếu tính trên tiền Trade thì là 1.2% / 1 ngày. còn nếu tính trên tiền đầu tư thì là 0.6% / 1 ngày. Vấn đề này để mình hỏi trực tiếp Admin đã nhé!

Vậy theo a nói bảo hiểm 50% vậy thì khi dep 1btc thì chỉ nhận lãi trên 0,5btc thôi à a.

Đã confirm với Admin. Lãi tính trên tổng tiền đầu tư ( Không bao gồm phí thành viên trọn đời 0.05 BTC ). Điều này có nghĩa lãi rơi vào khoảng 0.6% / 1 ngày. Sau khi đóng tài khoản thì sẽ được trả lại 50% tiền đầu tư.

0.6% thì còn thấp hơn ethtrade :D
Có khả năng sẽ sống lâu

0.6% thì còn thấp hơn ethtrade :D
Có khả năng sẽ sống lâu

Lãi này còn phụ thuộc vào cấp độ rủi ro mà người chơi chọn. Hiện tại anh đang chọn cấp độ rủi ro thấp nhất Low Risk nên có thể lãi ở mức thấp nhất!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,195
170,349
Latest member
nhannguyenmkt
Back
Top Bottom