Tất cả liên quan đến torrent (private tracker)

cuking

Junior
Reactions
224
MR
0.180
Chơi PTU là download files từ nơi nào đó rồi upload lên filehost, chia sẻ link lên blog/forums để người ta download hoặc mua account premium, filehost sẽ chia tiền lại cho mình, đơn giản vậy thôi.

Câu hỏi nhiều bạn đặt ra là cách tìm nguồn tài nguyên để post bài?

Mình chuyên về torrent, đặc biệt là các private tracker (PT). Ưu điểm của PT là download an toàn vì có quản lý chặt chẽ thành viên, nội dung phong phú, chuyên về một thể loại và đặc biệt là speed nhanh, ổn định.

Topic này lập ra nhằm thảo luận tất cả vấn đề liên quan đến torrent. Mọi người cứ hỏi tự nhiên. Thanks.

Chào chủ thớt,

bạn có thể share cách thiết lập cho torrent client download từ private torrent tracker RSS ko?

cảm ơn bạn nhiều :D

Chào chủ thớt,

bạn có thể share cách thiết lập cho torrent client download từ private torrent tracker RSS ko?

cảm ơn bạn nhiều :D
B1. Lấy ink RSS từ site (tùy site nha, có cái có cái không)
B2. Vào uTorrent add nguồn từ RSS
B3. Ctrl + R (từ giao diện). Thiết lập bộ lọc để download. Ví dụ *.* là download toàn bộ RSS từ feed của site.

Ưu điểm: Không cần download torrent file về, trong máy luôn có file mới nhất.
Nhược điểm; Chậm hơn so với nội dung update trên site, thường là 1-5 phút (tùy tracker)

private tracker rss có cần phải nhập user và password đâu đó ko bạn @cuking ?

bạn mịnh họa hình ảnh cho ví dụ adding rss của IPT giùm với

cảm ơn bạn nhiều

Lấy link thôi, không cần nhập user pass
Trong link đã có ID của user đó, vì vậy tuyệt đối không để lộ ID của mình trên site.

Bác b1u3eyes đúng là thâm niên và nổi tiếng ai cũng biết. Mình cũng tham gia PTU từ 2009 đến giờ :)

Anh còn chinh chiến không? Có Private tracker nào ổn cho em giá invite với ạ.

đẹch , mình thấy câu đó nên nói với bác có khi mới đúng quá
Ôi ngại chết, mình chỉ là cóc ké thôi ạ. Còn nhiều bậc lão làng vẫn đang chinh chiến ngoài kia

Anh còn chinh chiến không? Có Private tracker nào ổn cho em giá invite với ạ.

Ôi ngại chết, mình chỉ là cóc ké thôi ạ. Còn nhiều bậc lão làng vẫn đang chinh chiến ngoài kia
mình có invite tracker private nếu tiện thì inbox mình :V

Chời toàn cao thủ ở đây! Mềnh có ít máy treo 247 băng thông khỏe thì có tham gia được chút nào không?

Chời toàn cao thủ ở đây! Mềnh có ít máy treo 247 băng thông khỏe thì có tham gia được chút nào không?
100% là ko , vì h khó chen vào lắm . dung lượng film , game toàn 3 40GB , máy bàn băng thông khoẻ ko thể đọ lại vps dc ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,809
Latest member
votpickleballvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom