Tutorial Tập tành chơi poker

thanhhd1991

Junior
Reactions
4
MR
0.000
Lần đầu tiên vào chơi poker, cảm thấy ai mà ngồi 6 tiếng là hơi bị giỏi đấy nhé. Căng não nhất không phải vì bài ra sao mà vì chúng nó câu time để đánh vào tâm lý.
Và điều gì đến cũng phải đến, em trắng dờ ái sau một pha all in.
Nhưng cũng chỉ là chút tiền lẻ so với khi em chơi csgodouble thôi ( đập toàn 50$ 1 lần).
Và cũng từ đây nghiện trò spin & go. Mỗi lần vào mất 1$, giải thưởng là x2 hoặc x10000. Vào bàn nó phát mỗi người 500$ và có 3 người chơi. Loại trực tiếp nhau, mọi người thi nhau all in, cảm giác như chơi bài poker trên fb đó. Một cảm giác khoái chí, thoả mãn. Một ván để kiếm x2 hoặc nhiều hơn chỉ tồn tại trong 5 phút hoặc 10 phút rất phù hợp chơi giải trí.
Vậy nên các bác mới chơi như em nên chọn spin & go để tập tành trước nhé. Hôm nay e ăn từ đó cao nhất là 3 ván liên tiếp nhưng cuối cùng vẫn trắng dờ ái :D

spin $ go nói thật anh em chỉ để tham khảm thôi chứ để kiếm tiền ổn định thì mình cảm thấy ko được vì thể loại đó dựa vào độ may mắn 70%
còn để kiếm tiền ổn định thì lên chơi cash game hoặc fity50 thì mình thấy là ổn định nhất

spin $ go nói thật anh em chỉ để tham khảm thôi chứ để kiếm tiền ổn định thì mình cảm thấy ko được vì thể loại đó dựa vào độ may mắn 70%
còn để kiếm tiền ổn định thì lên chơi cash game hoặc fity50 thì mình thấy là ổn định nhất
Cash game mới là hại não nhất. Đánh spin nâng cao trình độ dần dần

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,437
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back