Help Tạo website chuyên kênh youtube liệu có ảnh hưởng đến chủ kênh

phonglongbong

Newbie
Reactions
10
MR
0.033
Chào mọi người, Mình có một vấn đề bẳn khoăn như thế này, mình muốn làm 1 trang web dạng tổng hợp kênh trên youtube để đặt adsense, nhưng liệu như vậy có làm ảnh hưởng đến các chủ kênh youtube hay không ?. Lượt view thì chắc chắn không vì mình nhúng trực tiếp youtube rồi, còn vấn đề subcribe kênh của họ thì sao ?. Mong các cao nhân chỉ đường dẫn lối

không nhé bây giờ nó dùng còn bật ngược lại quản lí đè lên kênh người ta sửa vidao hàng loạt nữa tiện thể nó update lên cổng video luôn rồi =))

giờ cho bác tất cả video của youtube + jav + vv quan trọng là người ta mắc gì phải vào trang của bác :(

adsense không chấp nhận site dạng này hay là không phù hợp vậy bác
Ko phù hợp và sẽ đánh deindex rất nhanh. Site dạng này mình dã làm từ vài năm truiwcs rùi. Nếu muốn làm thì tìn net mà thử đặt, giờ bán code này có mà đầy,khuyên thím nếu cài thf cào tiếng ả rập ấy. Gg chậm deindex

Ko phù hợp và sẽ đánh deindex rất nhanh. Site dạng này mình dã làm từ vài năm truiwcs rùi. Nếu muốn làm thì tìn net mà thử đặt, giờ bán code này có mà đầy,khuyên thím nếu cài thf cào tiếng ả rập ấy. Gg chậm deindex
cám ơn chia sẽ của bác, hiện tại e đang rất muốn cháy hết mình trong mmo kkkk

Website thì đỉnh là đỉnh ý tưởng tốt thì lại khó về code, còn thằng học code nó llaji đi làm wweb cho người ta . Qua giờ mình cứ phân vân mãi why? thachpham.com rank nó bằng 4rum này . :(

Website thì đỉnh là đỉnh ý tưởng tốt thì lại khó về code, còn thằng học code nó llaji đi làm wweb cho người ta . Qua giờ mình cứ phân vân mãi why? thachpham.com rank nó bằng 4rum này . :(
đúng rồi bác, mình cũng gặp khó khẳn rất nhiều, chủ yếu là rào cản về code

Sự thật là VN kém quá xa mà công nghệ nó vọt quá nhanh ngày xưa có 3g có cả thế giới trong tay bây giờ thì em leo ra vũ trụ luôn rồi.Mấy bác biết gì ko ?em bỏ 1 time dài học sửa xe đạp :oops: xe đạp vẫn cứ là xe đạp, đôi khi tự nhủ why ? Sao mình ko dc học sửa oto :oops:

Sự thật là VN kém quá xa mà công nghệ nó vọt quá nhanh ngày xưa có 3g có cả thế giới trong tay bây giờ thì em leo ra vũ trụ luôn rồi.Mấy bác biết gì ko ?em bỏ 1 time dài học sửa xe đạp :oops: xe đạp vẫn cứ là xe đạp, đôi khi tự nhủ why ? Sao mình ko dc học sửa oto :oops:
sửa ô tô lỗi thời rồi cụ, học sửa máy bay đi vẫn còn kịp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,425
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back