Tạo ví eth nhanh và cái kết đắng lòng

quyetkiemtien

Senior
Reactions
604
MR
0.457
Tham gia kiếm token và đào token miễn phí, tạo hàng ngàn ví eth dạng get từ key do mình tự đặt (dang abc1, abc2.... abcn). Ngày hôm nay vào gom số token lẻ còn ngâm trong các ví phụ, đổ eth vào làm phí giao dịch thì tất cả eth đều tự động chuyển về một ví khác. Có bác nào cũng cảnh ngộ như trên không? Nghĩ cũng đắng cay nhưng cũng thật là hài hước.

Tham gia kiếm token và đào token miễn phí, tạo hàng ngàn ví eth dạng get từ key do mình tự đặt (dang abc1, abc2.... abcn). Ngày hôm nay vào gom số token lẻ còn ngâm trong các ví phụ, đổ eth vào làm phí giao dịch thì tất cả eth đều tự động chuyển về một ví khác. Có bác nào cũng cảnh ngộ như trên không? Nghĩ cũng đắng cay nhưng cũng thật là hài hước.
đểu vậy.
Chắc máy bị virut hay keylog, chứ thằng hack sao đoán dc keyword nhỉ. :-s
bác show 1 ví, em coi với :V

bạn tạo bằng tay hay sử dụng phần mềm hỗ trợ vậy

đểu vậy.
Chắc máy bị virut hay keylog, chứ thằng hack sao đoán dc keyword nhỉ. :-s
bác show 1 ví, em coi với :V
Nghi một lần bán kênh youtube quên không xóa các file trong google drive, đã bị mất một số tài khoản google và chắc cái này cũng trong kịch bản luôn

Nghi một lần bán kênh youtube quên không xóa các file trong google drive, đã bị mất một số tài khoản google và chắc cái này cũng trong kịch bản luôn
thấy nó dùng tool sao đó, chứ k phải dùng tay. nếu dùng tay thì đã chuyển token, chứ k phải chuyển eth ko. Thấy sáng check, có ví có mấy chục $ MEDX mà nó k chuyển, chuyển eth dc xíu.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,596
170,688
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom