Tạo thêm ví wmz

Bây giờ mình muốn thêm ví wmz thì mình phải tạo thêm acc mới hả mọi người.
Vào passport, điền đủ info để lên formal.
Sau đó enable classic, tạo thêm ví ở classic thoải mái chứ ko cần tạo thêm acc nữa.

Sau đó enable classic, tạo thêm ví ở classic thoải mái chứ ko cần tạo thêm acc nữa.

Mình lên classic lâu rồi, vậy là chỉ cần add thêm ví thôi hả bạn, tks bạn nha

tạo đc nhiu ví ?

mà sao lại phải tạo nhiều ví:rolleyes: em ko hiểu.hay nhiều ví giao dịch an toàn hơn ạ

tạo đc nhiu ví ?
Bạn có thể tạo bao nhiêu ví tùy thích, trừ các ví type C và D tức WMC và WMD dùng trong lưu trữ thông tin giao dịch. Mặc định là 2 type này bạn chỉ có 1 lần đăn ký duy nhứt cho mỗi WMID, và thường thì bạn không thể quyết định, cũng không cần thiết phải quan tâm số ví, chỉ quan tâm thông tin chạy ra chạy vào của nó khi cần tìm report log là đc :D

lỡ tay nghịch tạo nhiều qá muốn xóa đi thì làm thế nào nhỉ

em xài cái min có tạo đc nhiều ví WWMR ko, ai chỉ em với
Phải nâng cấp lên Classic nhé cậu! Thì mới tạo đc nhiều ví!

cám ơn bác, mà tiện bác cho em hỏi fee gủi tiền tính như nào vậy
Đơn giản là nếu Bạn sent 100 WMZ cho người khác thì bạn sẽ phải có trong tài khoản 100.8 WMZ. Phí 0.8 WMZ (0.8%)

em ko tìm đc mục này
I - Đăng nhập vào Keeper Mini như bình thường , chuyển sang tab Menu. Tìm mục Account management methods và bấm chọn Enable ngay cạnh Classic.
bác chỉ giúp với, giao diên thay đổi quá

Các bác cho em hỏi,
Nếu tạo thêm ví thì có nhận được USD k? Vì em thấy tạo thêm ví là sang các dạng như là WMH,WMR... trước nó lại có cờ các quốc gia khác nhau,
K biết các địa chỉ WMR này có nhận được $ k nhỉ?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,599
170,697
Latest member
thalord2825
Back
Top Bottom