Ask Tạo sll tài khoản trên site (cụ thể Discord)

Tuso

Junior
Reactions
6
MR
0.533
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Hi các bác, thường thì các site sau khi tạo vài tài khoản thì tạo thêm nó sẽ disable, phát hiện ra mình. Cụ thể với Discord, em đã thử rất nhiều cách như fake vpn, kết nối qua proxy, usb 3g để đổi IP... nhưng vẫn luôn bị nó phát hiện và disable. Thậm chí em đã đọc bài về fingerprint ở trên này và thử disable fingerprint, dns, peer, webgl... nhưng vẫn bị. Cũng đã qua một số browser khác như Tor nhưng vẫn track ra và disable khi tạo thêm :( Cao nhân nào giải đáp giúp em được không ạ?

reg trên vps. sau khi reg 5 con xóa đi tạo vps mới reg tiếp

Upvote 0
mình đang có 2 con vps cùi k dùng đến bạn cần thì mình cho mượn, được việc thì gửi cốc trà đá cũng được

Upvote 0
Hi các bác, thường thì các site sau khi tạo vài tài khoản thì tạo thêm nó sẽ disable, phát hiện ra mình. Cụ thể với Discord, em đã thử rất nhiều cách như fake vpn, kết nối qua proxy, usb 3g để đổi IP... nhưng vẫn luôn bị nó phát hiện và disable. Thậm chí em đã đọc bài về fingerprint ở trên này và thử disable fingerprint, dns, peer, webgl... nhưng vẫn bị. Cũng đã qua một số browser khác như Tor nhưng vẫn track ra và disable khi tạo thêm :( Cao nhân nào giải đáp giúp em được không ạ?View attachment 195138
bạn sài gologin download profile to offline về cài, free trọn đời, mỗi trình duyệt một cấu hình khác nhau, chỉ cần thay đổi ip nữa là ok, ip thì có rất nhiều lựa chọn.
Vào group https://t.me/ToolsKiemTrieuDoGroup tham khảo các ae nuôi để làm white list airdrop

Upvote 0
mình đang có 2 con vps cùi k dùng đến bạn cần thì mình cho mượn, được việc thì gửi cốc trà đá cũng được
thanks bác, em không biết dùng vps thôi :( đang nghiên cứu dần bác ạ

Upvote 0
bác sài combo proxy + antidetect browser (dễ dùng hơn máy ảo)
proxy thì mua proxy cư dân, antidetect browser bác sài Hidemyacc hoặc Gologin

Upvote 0
Hi các bác, thường thì các site sau khi tạo vài tài khoản thì tạo thêm nó sẽ disable, phát hiện ra mình. Cụ thể với Discord, em đã thử rất nhiều cách như fake vpn, kết nối qua proxy, usb 3g để đổi IP... nhưng vẫn luôn bị nó phát hiện và disable. Thậm chí em đã đọc bài về fingerprint ở trên này và thử disable fingerprint, dns, peer, webgl... nhưng vẫn bị. Cũng đã qua một số browser khác như Tor nhưng vẫn track ra và disable khi tạo thêm :( Cao nhân nào giải đáp giúp em được không ạ?View attachment 195138
Reg trên phone, reg đổi ip, reg dc 3 con thì xoá data app đi, reg dc tầm 50 100 con thì đổi dải ip

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back