New tao of block - PTC mỗi ngày kiếm 2.76 Doge

keobonbon26

Junior
Verified
Reactions
105
MR
2.034
Hướng dẫn nhận 5 Dogecoin miễn phí từ taoofblock

À rằng thì là mà đây là 1 website theo dạng PTC - paid to click, đơn giản dễ hiểu hơn đó là bỏ thời gian ra xem video quảng cáo của trang và bạn nhận lại đồng DOGE hay Dogecoin.

Min rút từ web cũng khá rẻ, chỉ 5 doge cho lần đầu tiên và rất có thể là lần cuối cùng nếu muốn rút tiền miễn phí.

Dưới đây sẽ là hướng dẫn chi tiết để bạn nhận được 5 Dogecoin miễn phí từ taoofblock.com

Bước 1: Đăng kí tài khoản taoofblock tại địa chỉ: Tao of Block

Các thông tin cần khai báo là địa chỉ email, số điện thoại, username và mật khẩu. Nhớ tích vào phần đồng ý điều khoản sử dụng.

Bước 2: Sau khi đăng kí thành công và đăng nhập được vào website, tại trang chủ, bạn click vào Plans để đến phần nâng cấp tài khoản.

Tại đây, chọn vào phần Free để kích hoạt tài khoản sử dụng gói miễn phí.

Đối với điện thoại di động, bạn có thể xoay ngang màn hình hoặc bấm vào biểu tượng 3 dấu gạch ở trên góc để hiện ra tab Plans.

Website này còn một mục nữa là bind account (liên kết tài khoản) và nó sẽ liên kết với tài khoản telegram. Bạn liên kết tài khoản đó với con bot telegram là được.

Bước 3: Quay trở lại trang chủ thông qua tab Dashbroad, kéo xuống bạn sẽ thấy khá nhiều mục khác nhau.

Ở phần Remain Clicks for Today thể hiện số lần xem video còn lại của bạn. Mỗi ngày bạn có 20 lượt xem video.

Bấm vào nó để ra trang PTC xem video ^^ Tiếp tục bấm chọn vào gói Free, tức là 0.138 Doge / 1 Task. Sau mỗi video có một phần xác thực captcha khá đơn giản, nhớ làm nha.

Xem đủ 20 video / ngày bạn nhận được 2.76 Doge > 2 ngày sử dụng là bạn có thể kiếm đủ 5 Doge để rút.

Đơn giản lắm phải không ^^

Bước 4: Rút tiền.

Sau khi kiếm đủ 5 doge tương đương với 2 ngày xem video, bạn có thể rút tiền.

Bấm vào Withdraw, chọn Withdraw Now để tiến hành rút, tiếp tục chọn gói rút tiền 5 doge.

Điền địa chỉ ví Dogecoin và điền tên tài khoản telegram đã bind ở bên trên vào.

Xong rồi nè, đây là lịch sử giao dịch trên TrustWallet ^^

Nếu bị mắc ở chỗ nào thì nhắn dưới đây mình hướng dẫn cho nhé. Chúc các bạn thành công.

Nếu các bạn không biết bán dogecoin cho ai có thể gửi tặng mình nè!

Last edited:
2.76 x 0.05$ × 23.000 vnđ ~ 3000 vnđ
Sao lại cao nhỉ.
30 ngày đều thì được 90k vnđ. Chắc không đủ tiền điện

2.76 x 0.05$ × 23.000 vnđ ~ 3000 vnđ
Sao lại cao nhỉ.
30 ngày đều thì được 90k vnđ. Chắc không đủ tiền điện
Em newbie, bác cho em hỏi muốn nhận được đồng Doge này thì giờ làm sao nhỉ?

cũng lười lười không làm, cộng thêm thông tin mạng bảo là site này cho ăn lần đầu, lần sau bắt dep tiền các thứ nên hơi rén

Phần còn lại là lỡ bỏ 5 doge mới nhận vào ngay cái mini mining củ lìn gì đó của nó nên không còn tiền rút. Nói chung là rút được, mà chắc rút được có 1 lần.

Done.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,454
169,789
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back