Ask Tạo nhiều Channel rác

HotGirlViet

Junior
Reactions
10
MR
0.000
Các bác cho em hỏi làm thế nào để tạo nhiều Channel rác ( spam channel) mà không bị verify phone khi tạo với.
Cảm ơn các bác.

sao không mail cùi tạo coi có bắt xác minh không ! em bị oài chứ j`
Mail đó thì có bỏ xác minh sđt thật nhá cậu
Ơ, quái nhỉ, tạo channel thôi cũng dính veri phone. Mình tạo 1 mail tầm chục kênh mà có bao h thấy dính gì đâu ta?
Chắc tại ơn Đảng ơn Nhà nước @@

mua sim rác về mà chiến thím ạ , nhà em buôn sim nên cứ lấy reg 1 sim được 2 kênh , sau đó mới bán :D :D , cần mua sim rác giá rẻ thì inbox em :D

Tạo cả ngàn kênh trên 1 mail còn được là. :D

Tạo cả ngàn kênh trên 1 mail còn được là. :D
hình như được 50 channel trên 1 gmail thôi

Mình nhớ là tạo channel làm gì cần veri nhỉ? :eek:
ai nói với bạn như vậy, nhọ vẫn dính veri nha :)
Có người tạo cả ngàn mà. Tui thấy rồi
uh đúng rồi mình nhớ hình như là nếu là channel 6 tháng hay 3 tháng gì đó mà tạo channel thì ko sợ phải veri và đương nhiên tạo nhiêu channel đều đc cả

Mình đang cần tạo mấy nghìn channel.
Nhưng mà bây giờ cứ tạo đc 1-2 cái /gmail là lại bị veriphone .
Trước thì ngon lành lắm ạ

Mình đã thành công ,quét hay không cũng không quan trọng,mình cứ tạo rồi hết ngày nó quét cũng oke

Mình đã thành công ,quét hay không cũng không quan trọng,mình cứ tạo rồi hết ngày nó quét cũng oke
chắc bạn tạo mục đích là để sub cho kênh bạn đúng ko ? nếu vậy chỉ tốn công thêm thôi vì khi nó thịt thì sub đó cũng mất

chắc bạn tạo mục đích là để sub cho kênh bạn đúng ko ? nếu vậy chỉ tốn công thêm thôi vì khi nó thịt thì sub đó cũng mất
chuẩn oy, tự sub die kênh cũng mất, chắc tự sub lấy kênh để bán, bán xong thì kệ cmn thằng nào xấu số mua

chuẩn oy, tự sub die kênh cũng mất, chắc tự sub lấy kênh để bán, bán xong thì kệ cmn thằng nào xấu số mua
Chỉ những người ko biết mới mua những kênh như vậy chứ để ý tí là nhận ra thôi, vì tương tác kênh tệ, mà clone kênh kiểu này thì sống ko nổi trước khi muốn bán :p

Chắc bác với em mục đích giống nhau. Hóng cao nhân chỉ cho cách tạo kênh rác. Em chỉ cần nó sống đc 1 2 ngày thôi.

Chắc bác với em mục đích giống nhau. Hóng cao nhân chỉ cho cách tạo kênh rác. Em chỉ cần nó sống đc 1 2 ngày thôi.
bạn dùng mailreg lâu là reg đc ko cần vẻri, hình như 3 hay 6 tháng gì đó reg tẹt ga nha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,783
Latest member
alexandrite

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom