Tạo mobile proxies từ Dcom 4G

buonqua

Senior
Reactions
227
MR
0.272
Insuree Balance
0
Như tiêu đề em đang muốn tạo mobile proxies từ Dcom 4G. Phục vụ công việc nuôi tài khoản seeding.
Như hiện tại phổ biến nhất vẫn là cắm Dcom và đổi ip Dcom bằng cách ngắt kết nối và kết nối lại. Nhưng cách này nó không scale được sll và rất mất thời gian.
Hiện tại có tut hướng dẫn tạo mobile proxies bằng Raspberry Pi.

Mỗi 1 Dcom sẽ tạo ra 1 mobile proxies dạng. Ip;port;username;password. Nó giống như mobile ips và residential ips của luminati hay geosurf. Khác nhau ở đây là địa chỉ ip là Việt Nam thôi. Tạo ra được mobile proxies thì nó sẽ rất chất và tiện, Kiểu có thể dùng cùng lúc 30 ips của 30 dcom trên 1 máy.
Cách tạo ra thì em có hướng dẫn chi tiết rồi, giờ việc làm sao để đẩy nó lên internet dành cho việc sell hoặc dùng ở nhiều nơi khác nhau thì em chưa rõ. Có video demo cách làm, bro nào có hứng thú hoặc đang làm hay có ý định thì comment em biết nhé. Em có thể thuê hoặc trả phí cho setup.
Tạo ra dc mobile proxies sẽ giúp rất nhiều cho MMO đó ạ :D Thaks !!!

Last edited:
upppppppp

ý tưởng sẽ là cắm USB hub vào Pi xong 1 con Pi sẽ handle nhiều proxy, rồi dùng port forwarding để public proxy đó ra ngoài nhỉ? Tiếc là mình ko có đủ hardware để thử :(

ý tưởng sẽ là cắm USB hub vào Pi xong 1 con Pi sẽ handle nhiều proxy, rồi dùng port forwarding để public proxy đó ra ngoài nhỉ? Tiếc là mình ko có đủ hardware để thử :(
Kiểu như vậy bác. Pi zero W ở HN có bán nhiều bác. Em chỉ có hướng dẫn còn setup chưa rành :(

Cái này áp dụng vào mấy trại cần cày view cày ads thì ổn ap nhỉ

Như tiêu đề em đang muốn tạo mobile proxies từ Dcom 4G. Phục vụ công việc nuôi tài khoản seeding.
Như hiện tại phổ biến nhất vẫn là cắm Dcom và đổi ip Dcom bằng cách ngắt kết nối và kết nối lại. Nhưng cách này nó không scale được sll và rất mất thời gian.

Mỗi 1 Dcom sẽ tạo ra 1 mobile proxies dạng. Ip;port;username;password. Nó giống như mobile ips và residential ips của luminati hay geosurf. Khác nhau ở đây là địa chỉ ip là Việt Nam thôi. Tạo ra được mobile proxies thì nó sẽ rất chất và tiện, Kiểu có thể dùng cùng lúc 30 ips của 30 dcom trên 1 máy.
Cách tạo ra thì em có hướng dẫn chi tiết rồi, giờ việc làm sao để đẩy nó lên internet dành cho việc sell hoặc dùng ở nhiều nơi khác nhau thì em chưa rõ. Có video demo cách làm, bro nào có hứng thú hoặc đang làm hay có ý định thì comment em biết nhé. Em có thể thuê hoặc trả phí cho setup.
Đã xem hết clip.
Cái này là Port Forwarding.
Cũng đã từng làm nhưng với 1 IP,
Nếu nhiều IP thì chưa có điều kiện thử nên cũng chưa chắc chắn làm đc ko.
Trc mạng riêng vọc vạch ngon nghẻ, giờ mạng chung chủ ko có vào để nat port đc :'(

Xong vụ này rồi. Tks các bro mình close ạ :D

Xong vụ này rồi. Tks các bro mình close ạ :D
Bác cho em hỏi làm như vậy ra được IP tĩnh không ?
Thấy bác kêu làm seeding, vậy sang làm ads có chất hơn không ? Em thấy IP tĩnh được thì set ads ổn hơn, nhân nhóm ngon hơn

Bác có thể chia sẻ giải pháp đã tìm được không?

quan tâm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back