Tạo account theo reference link của 1 account chính để ăn hoa hồng

tiendatst96

Newbie
Reactions
1
MR
0.001
Các bạn cho mình hỏi nếu mình tạo nhiều accounts theo reference link của 1 account chính để ăn hoa hồng trong các dự án HIYP thì có bị scan ra và xóa account chính không nhỉ ?

Các bạn cho mình hỏi nếu mình tạo nhiều accounts theo reference link của 1 account chính để ăn hoa hồng trong các dự án HIYP thì có bị scan ra và xóa account chính không nhỉ ?
Mình nghĩ là nó chỉ xóa các acc phụ do clone thui chứ chưa thấy xóa acc chính bao giờ. Nhưng vẫn có tỉ lệ nó xóa luôn acc chính nhé. Còn muốn biết tỉ lệ bao nhiêu chắc phải nhờ pro HYIP vào rồi.

Upvote 0
Mình nghĩ là nó chỉ xóa các acc phụ do clone thui chứ chưa thấy xóa acc chính bao giờ. Nhưng vẫn có tỉ lệ nó xóa luôn acc chính nhé. Còn muốn biết tỉ lệ bao nhiêu chắc phải nhờ pro HYIP vào rồi.
Cảm ơn bạn đã trả lời và mình muốn hỏi thêm xíu :
Vậy bạn có biết cách thức nó scan các accounts clone như thế nào không nhỉ ?
Và nếu mình tạo 10 accounts từ 10 máy khác có IP wifi khác nhau thì họ còn biết các accounts đấy là clone không ?

Upvote 0
Và nếu mình tạo 10 accounts từ 10 máy khác có IP wifi khác nhau thì họ còn biết các accounts đấy là clone không ?
Có nhiều cách để check: IP, Mac Address, Browser, Cookies, info , ....

Bạn làm theo cách này thì khả năng nó check được là rất thấp rồi.

Upvote 0
Thông thường các trang HYIP không quan tâm vấn đề clone acc, chỉ các Monitor mới quan tâm vấn đề này.

Còn nếu trang HYIP đó quan tâm thì sao ?

_ Rule của nó, nó xóa bạn ko cãi được.
_ 7 8 năm trước mình biết đến code nổi tiếng và hay dùng nhất của các trang HYIP là Goldcode thì lúc đấy nó đã có sẵn chức năng check IP rồi.

Tất nhiên, hiệu quả nhất vẫn là fake IP

Upvote 0
cái này dễ nhé , vào seo sprint , đặt job đăng kí là đc , bỏ ra 1 $ là đc 20-30 cái đăng kí đó

Upvote 0
Theo cá nhân mình là có nếu nó check kỹ. Bạn nên dùng acc chính làm wesite đặt banner rồi thuê VPS rẻ tiền nhất đăng ký acc phụ ( IP, Mac, coocki ... giữ nguyên ) kết hợp với tạo job mấy site nga ngố làm tăng người đky. Spam nick thì phải làm càng như thật càng tốt

Upvote 0
Bạn nên tìm hiểu về monitor để có hoa hồng tốt nhất hơn là bạn đi clone acc ăn ref nhé bạn.

Upvote 0
HIYP 10 người thua 9, chỉ có thằng admin với monitor là ăn, ngu cứ đâm đầu vào hoài
Em thấy đáng mà bác, chấp nhận rủi ro đồng nghĩa với lợi nhuận cao và ngược lại thui nè hehe. Còn có cái nào không rủi ro đâu bác huhu

Upvote 0
Khó nhằn nắm bác oi

Upvote 0
Thằng admin HIYP nó rất thích mấy thằng tạo nhiều acc nhé, chỉ có monitor là lo lắng thôi, chứ nó có mất cái vẹo gì đâu, càng nhiều thằng dep nó càng sướng.

Upvote 0
Các bạn cho mình hỏi nếu mình tạo nhiều accounts theo reference link của 1 account chính để ăn hoa hồng trong các dự án HIYP thì có bị scan ra và xóa account chính không nhỉ
Nếu bạn biết cách cheat thì tỷ lệ thoát ~ 90%. Nhưng tỷ lệ bạn mất tiền vào HYIP là 100% nếu như không có kinh nghiệm trong mảng này :)

Upvote 0

Admin HIYP rất thích điều này. Tạo càng nhiều nó cảng thích

Upvote 0
Thanks bác

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,700
Latest member
vuduy779
Back
Top Bottom