Introduce Tăng view cho clip Youtube...với HiiVideo.com

Tatsu

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Hi all,
Mình tìm thấy 1 website http://hiivideo.com, nó tập trung nhiều video hài hước giải trí tổng hợp cho mọi người.Bằng cách đăng tải những clip từ nguồn YouTube (cái này quan trọng nè), Vimeo, DailyMotion, SoundCloud... lên website để chia sẻ, đặc biệt hơn là Admin website không kiểm duyệt nội dung đăng tải, bạn có thể thấy ngay lập tức video mình vừa đăng....tuyệt vời ông mặt trời phải ko?...(ko biết đăng clip xxx có được ko nữa...nhưng sợ PC45 nó kiếm mình dẫn tham quan Bố Lá lắm :D )
Mình nghĩ nó thật cần thiết cho các ACE đang kiếm tiền bằng YOUTUBE, 1 cách đơn giản kiếm thêm nguồn views nên chia sẻ để mọi người biết.

có an toàn ko :oops:

Mấy trang này không an toàn đâu nhé, dễ bị die lắm.
Em thấy trang này nó đâu có liên quan đến bản quyền đâu anh Regaccga ơi ? Lý do die là gì z anh, em mới chơi Youtube thui nên chưa biết nhờ chỉ giáo đi. Plz.

chủ yếu lấy view mà...trang web nó die thì liên quan gì tới Youtube nhỉ ? :(

ko biết có nên thử hay không? anh em nào có nguồn nào mới mới chia sẽ với. thank trước ạ.

chủ yếu lấy view mà...trang web nó die thì liên quan gì tới Youtube nhỉ ? :(
Mình cũng nghĩ zậy. Đang thử và thấy cũng tăng xíu nên mong là an toàn đều đều tăng view zậy.
Mình vẫn đang thắc mắc thèn chotot[.]vn nó free, vào website nó ko thấy quảng cáo hay gì, chỉ thấy nó đi quảng cáo nhiều thế ko bit kinh phí đâu mà nó di trì và mục đích sau này là gì nữa ??? thắc mắc ko biết hỏi ai

đăng nhập site bằng facebook bị lỗi kìa cậu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,478
Latest member
ssstikdownload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back