Help Tăng thêm thu nhập (dành cho Advanced PTU thôi nhé)

Toppic hay, nhờ có tranh luận mà biết được về filehost được làm như thế nào, giá như có nhiều toppic khác cũng có tranh luận như vầy, thì biết được nhiều về mmo hơn. Thank anh em, trước tiên cảm ơn chủ toppic nhé.

Đang tự mở filehost đây, vì đúng là ko làm công cho ai cũng vui. NHƯNG:
- Chiến mấy site uy tín thì được hưởng 70%, ko cần duy trì server gì cả.
- Còn tự mở filehost thì cần site bự bự để được tự do quản lý file + ko sợ bị cheat, chứ cũng chưa chắc lời hơn join NF-FB...., vì fee của reseller thì khá chua chát: ~25-30%+$0.5/giao dịch + fee server... nếu tự xin được Paypal làm cổng thanh toán thì tuyệt vời, fee rất rẻ, nhưng rất khó xin nhé! Có 1 số gateway cực ngon vì fee rẻ, chấp nhận filehost nhưng lại ko chấp nhận VN, nếu ai có người thân ở nước ngoài đăng ký giùm thì sẽ ok.

DDos thì cũng ít khi bị lắm, do 1 mình 1 cõi ko cạnh tranh với ai nên cũng ít bị chơi xấu... nói chung tự mở filehost mà phải cần tới reseller như vip-keys thì các bạn cứ tự tính xem thực lực như thế nào trước đã.

Nhớ ko lầm thì chủ topic từng là 1 người rất có liên quan đến 1 filehost đã dẹp tiệm: redload.net. Tuy rất uy tín chẳng scam ai, có điều thái độ thì ko thân thiện vào lúc ấy cho lắm.

Đúng là như vậy, nhưng lúc trc thì quá nhiều việc và đi học liên tục nên không thể nào ôm nổi việc => khó lòng mà xử lý các việc khác được bạn thông cảm.
Vipkey nếu bạn thảo luận được fee có 15-20% à.

Toppic hay, nhờ có tranh luận mà biết được về filehost được làm như thế nào, giá như có nhiều toppic khác cũng có tranh luận như vầy, thì biết được nhiều về mmo hơn. Thank anh em, trước tiên cảm ơn chủ toppic nhé.
Cảm ơn bạn.

oppic hay, nhờ có tranh luận mà biết được về filehost được làm như thế nào, giá như có nhiều toppic khác cũng có tranh luận như vầy, thì biết được nhiều về mmo hơn. Thank anh em, trước tiên cảm ơn chủ toppic nhé.

oppic hay, nhờ có tranh luận mà biết được về filehost được làm như thế nào, giá như có nhiều toppic khác cũng có tranh luận như vầy, thì biết được nhiều về mmo hơn. Thank anh em, trước tiên cảm ơn chủ toppic nhé.
Like đê bạn

bác nào có nguồn tốt. web ngon tự làm tự chiến theo cách này thì ổn định hơn.. chủ động về mọi mặt..cái là ý kiến của chủ topic để cho các pro làm thôi.. nhiều bạn hiểu nhầm sang làm filehost để kiếm lợi nhuận từ ptuer khác. mình từng làm filehost rồi mình biết khá nhiều vất vả.. có bên trung gian hỗ trợ cũng tốt.. bác nào lắm $ thì lên thử... khỏi lo mất data .. bị scam nữa.

bác nào có nguồn tốt. web ngon tự làm tự chiến theo cách này thì ổn định hơn.. chủ động về mọi mặt..cái là ý kiến của chủ topic để cho các pro làm thôi.. nhiều bạn hiểu nhầm sang làm filehost để kiếm lợi nhuận từ ptuer khác. mình từng làm filehost rồi mình biết khá nhiều vất vả.. có bên trung gian hỗ trợ cũng tốt.. bác nào lắm $ thì lên thử... khỏi lo mất data .. bị scam nữa.
Có bạn là hiểu đc ý mình ;)

thằng Xfilesharing script này mắc quá
$120 mà mắc gì bạn? Nếu mà tự chơi rieng thì tầm $200 là có 1 bộ script hoàn chỉnh.

NGINX + FTP + bla bla toàn bộ null được mà.

$120 mà mắc gì bạn? Nếu mà tự chơi rieng thì tầm $200 là có 1 bộ script hoàn chỉnh.

NGINX + FTP + bla bla toàn bộ null được mà.[/QUOTE]

tui chơi video thấy tới 600$ lận kìa

NGINX + FTP + bla bla toàn bộ null được mà.

tui chơi video thấy tới 600$ lận kìa[/QUOTE]
Video thì mua cái video module nữa là xong thì bỏ Cái payment gateway đi. License vẫn là $190

Về quê nên lên yh ko đc, vậy là ko cần mua xvideoshare mà chỉ cần mua cái video module là phát video đc phải ko?
Cái xvideoshare thì mình cũng k rành nữa nhưng dùng xfilesharing thì chỉ cần mua cái module phát video thôi.

Thấy chủ thớt nói nghe có vẻ ngon đấy :D , nhưng mà đời không như mơ nhé, mở filehost mà kiếm được vài ngàn $ thì mình cũng mở rồi. Tất cả những vấn đến trên đều có thể giải quyết được nếu thật sự muốn làm, Làm thương mại thì không nói, nhưng làm cho cá nhân thì chắc chắn sẽ có 1 vấn đề quan trọng, mà sao không thấy nói, đó là TRAFFIC đâu, SELL đâu,...??? Cứ so sánh với mấy site lớn rồi thủ dâm tinh thần với vài K $ nghe sướng thật, đã chơi cá nhân thì chắc chắn traffic sẽ ko nhiều, chưa kể chiến thể loại thì, hàng có hiếm ko để kiếm sell. Tóm lại vẫn là vấn đề về SEO thôi, 1 pro chắc cũng chỉ có thể auto vài chục site rồi SEO chuẩn cho vài site thôi. Cho nên bỏ ra vài K $ để thuê mà ko kiếm được gì trong 2,3 tháng đầu là vỡ mồm nhé.

Thấy chủ thớt nói nghe có vẻ ngon đấy :D , nhưng mà đời không như mơ nhé, mở filehost mà kiếm được vài ngàn $ thì mình cũng mở rồi. Tất cả những vấn đến trên đều có thể giải quyết được nếu thật sự muốn làm, Làm thương mại thì không nói, nhưng làm cho cá nhân thì chắc chắn sẽ có 1 vấn đề quan trọng, mà sao không thấy nói, đó là TRAFFIC đâu, SELL đâu,...??? Cứ so sánh với mấy site lớn rồi thủ dâm tinh thần với vài K $ nghe sướng thật, đã chơi cá nhân thì chắc chắn traffic sẽ ko nhiều, chưa kể chiến thể loại thì, hàng có hiếm ko để kiếm sell. Tóm lại vẫn là vấn đề về SEO thôi, 1 pro chắc cũng chỉ có thể auto vài chục site rồi SEO chuẩn cho vài site thôi. Cho nên bỏ ra vài K $ để thuê mà ko kiếm được gì trong 2,3 tháng đầu là vỡ mồm nhé.

Cái k $ kia là đựa trên tính toán của uploadable và nitroflare nha chứ k phải là khởi đâu nhé.

hóng,,,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,784
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week

Back