Tăng giờ xem youtube và kiếm thêm chút bạc lẻ có proof

loncavai

Junior
Reactions
40
MR
0.250
Chào ae. site mới thuộc nhánh của alexamaster. Ae ai đang kiếm traffic thì không lạ gì trang này cả.
Mình chia sẻ site tăng view youtube không hạn chế thời gian và không qua trung gian nên video được view khá ok.
link site:
mình không để ref anh em tự test nhé. (tránh ra đi cả cành)
min pay( max pay) 1$ +20% fee. Vì vậy cần 1,2$ để rút. Thanh toán thủ công qua Paypal 3 ngày 1 lần.
Proof:

chăm thì ngày 1-2 usd (0.002$/1view)
thủ thuật thì số đó trong vài phút.
và thủ thuật thì vào đây:

Attachments

198 KB · Views: 275
    197.4 KB · Views: 208
mấy ngày thì nó thanh toán bro

Mình đã test qua và nhận thanh toán. Thời gian mình nhận thanh toán là hơn 10 ngày kể từ ngày đặt lệnh rút, dạo này đang bận mấy site khác nên ít làm site này.
Có giới hạn việc làm trong ngày ko ạ còn site nào share với ạ

Ae vẫn chưa làm theo cách của mình. Với site này thì làm khá dễ nếu khu vực bạn nhiều wifi. Dùng wifi chùa mà search. Sau khi hết task thì đổi wifi chiến lại.
Thường thanh toán mình max chỉ 5 ngày sau khi đặt lệnh.

Ae vẫn chưa làm theo cách của mình. Với site này thì làm khá dễ nếu khu vực bạn nhiều wifi. Dùng wifi chùa mà search. Sau khi hết task thì đổi wifi chiến lại.
Thường thanh toán mình max chỉ 5 ngày sau khi đặt lệnh.
wifi chua cung dc tam 4 5 cai video

sao phí mình cao vậy bro

vc thật,một thời điểm chỉ được đặt 1 lệnh payout,mà 1 lệnh được đặt có 1$,vậy ra 3-4 ngày mới rút đc 1$

Chào ae. site mới thuộc nhánh của alexamaster. Ae ai đang kiếm traffic thì không lạ gì trang này cả.
Mình chia sẻ site tăng view youtube không hạn chế thời gian và không qua trung gian nên video được view khá ok.
link site:
mình không để ref anh em tự test nhé. (tránh ra đi cả cành)
min pay( max pay) 1$ +20% fee. Vì vậy cần 1,2$ để rút. Thanh toán thủ công qua Paypal 3 ngày 1 lần.
Proof:

chăm thì ngày 1-2 usd (0.002$/1view)
thủ thuật thì số đó trong vài phút.
và thủ thuật thì vào đây:
Còn chiến được không bro

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,816
Latest member