Tặng EA (Expert Advisor) và rebate cho các bạn trader !

lr2bank

Senior
Reactions
386
MR
3.024
Insuree Balance
0
Chào các bạn,

Mình là coder và fulltime trader. Hiện tại mình đang bán và cho thuê EAs/signals .

Mình có chạy chương trình tìm khách hàng cho các brokers và mình sẽ tặng EAs giao dịch,hỗ trợ rebate khi các bạn mở tài khoản và deposit để trade

Những EAs do mình tặng đều đã có thời gian giao dịch lâu dài và có lịch sử giao dịch rõ ràng với rủi ro có thể quản lý được.

Nếu các bạn vẫn giao dịch tại broker cũ và không nhận được rebate thì có thể mở tài khoản với mình,mình sẽ rebate mỗi tuần vào tài khoản MT4.

Cảm ơn ae đã đọc bài và có thể thảo luận tại topic này,mình sẽ giải đáp những vấn đề mà mình biết liên quan đến EAs và các brokers mình hợp tác !

Website : https://fxvnpro.com
Email: [email protected]

Đã follow bạn từ những ngày đầu vào forum...
Thank bạn nha,

Nếu bạn ở SG có dịp giao lưu cafe nha :)

2
Thank bạn,ban check 02 link sau nha

Bạn có thể mở tài khoản MT4 demo của broker bạn muốn giao dịch,cho mình trading password,account number,server name ...

Mình sẽ dùng EAs trade cho bạn trong 02 tuần ,sau đó bạn mua/thuê đều ok nha

Thanks !
2 tuần thì không đủ thời gian đánh giá được bạn ít nhất khoảng 3 tháng
Mà chương trình tặng EA hết rồi hả bác?

2

2 tuần thì không đủ thời gian đánh giá được bạn ít nhất khoảng 3 tháng
Mà chương trình tặng EA hết rồi hả bác?
Mình trade 02 tuần để bạn thấy sơ về cách EAs làm việc thôi ,chứ forex 03 năm không cháy ,cũng k thể đảm bảo được đâu .

Mình tặng EAs khi bạn mở tài khoản với link IB của broker mà bạn muốn trade ....chương trình đó vẫn còn và mình có nhiều brokers cho bạn lựa chọn

Ví Dụ :

Exness ,XM,FXChoice ,Fibo Group ,IC Markets ,OctaFX .... và nhiều brokers khác nữa.

Ok bác chạy test tài khoản này thử giúp e nhé
Máy chủ Exness Trial-08
User: 69208645
Pass: Abcd1234
Okie bạn ,mình setup EA xong sẽ báo lại trên topic nay nha :)

Okie bạn ,mình setup EA xong sẽ báo lại trên topic nay nha :)
Bạn mở lại tk khác với deposit ít nhất $2000 nha,mình sẽ cài EA cho nó trade,tk bạn gởi mình chỉ $200 không trade bằng EA của mình được

Thanks!

Mấy tk chủ thớt mới chạy lại mấy tuần à. Tài khoản kêu lợi nhuận 11 tháng gì thì unavailable thì sao thu hút.
Tốt nhất là bác mở copy trên sàn rồi quăng đó. Chứ chưa có gì mà mời gọi thuê/mua thì rủi ro quá.
Ví dụ như mình mở copy MT5 sàn Roboforex. Trade full EA =)) =))

Last edited:
Mấy tk chủ thớt mới chạy lại mấy tuần à. Tài khoản kêu lợi nhuận 11 tháng gì thì unavailable thì sao thu hút.
Tốt nhất là bác mở copy trên sàn rồi quăng đó. Chứ chưa có gì mà mời gọi thuê/mua thì rủi ro quá.
Ví dụ như mình mở copy MT5 sàn Roboforex. Trade full EA =)) =))
View attachment 203053
mình xin link ref, tìm hiểu cái nào bác =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,433
169,778
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom