Close

onlylove1

Junior
Reactions
33
MR
0.071
Tình hình mình bị thằng dương tiễn scam
Mình gửi 1k$ gift card gamestop cho nó nhưng qua 2 ngày nhưng nó chưa biết cách dùng
Mình cũng thử tìm cách dùng thì chỉ được 50$

Gamestop nha
ÂNH em ai làm được.inbox mình.mình tặng 500$
inbox yahoo mình nha.
https://mmo4me.com/threads/scam-1k-lien-quan-den-duong-tien.298142/#post-5536833
Đó là topic report nó

:D Cho $ mà ko có hướng dẫn trước khi sử dụng cũng gay

Upvote 0
mình có 1 người bạn bên us có sài gift code game stop này.nhưng rate thấp lắm.nếu mà đã send cho scammer thì có thể send mình code đã send cho scammer.nếu mình bán được thì mình lấy 50% thôi

Upvote 0
@onlylove1
Mình thấy đây ko phải là topic event dạng thông thường vì ko nhiều member có thể tham gia dc ( do người tham gia phải hướng dẫn ngược lại chủ topic về cách sử dụng số gift card gamestop đã bị scammer lấy dc ). Vậy nên post sang Suggestion - Feedbacks để xin sự trợ giúp của các pro sẽ có hiệu quả cao hơn, bên Event mình thấy ko hợp lý lắm :).
Move sang box Suggestion - Feedbacks

Upvote 0
Gamestop này ban căng nhỉ, Vừa có ít gift card của thằng này đang định vào checkout mấy thứ mà khó dùng vậy à :eek:

Upvote 0
@onlylove1
Mình thấy đây ko phải là topic event dạng thông thường vì ko nhiều member có thể tham gia dc ( do người tham gia phải hướng dẫn ngược lại chủ topic về cách sử dụng số gift card gamestop đã bị scammer lấy dc ). Vậy nên post sang Suggestion - Feedbacks để xin sự trợ giúp của các pro sẽ có hiệu quả cao hơn, bên Event mình thấy ko hợp lý lắm :).
thanks nhé :)

Upvote 0
sell lại cho tớ này. có hẳn topic thu mua sll mà lại đi tìm ai thế :rolleyes:

Upvote 0
Upvote 0
@onlylove1
sorry vì nó nằm ở box sell mà tớ thấy dạng giống event nên chuyển nó qua đây ^^

Upvote 0
gamétop à. chủ thread inbox 1 vài code sài thử đcko. hình như là sài đc

Upvote 0
:) @onlylove1 e cũg bị thg` này scam ạ ! Nhưg là về PP đang đc 1 bác giúp đỡ để lấy lại số tiền bị scam :( E cũg đag bực + gét nó lắm lun ạ !!!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,493
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back