Event Tặng 68 USD

Status
Not open for further replies.

dalat

Hero
Kindness
Reactions
12,002
MR
0.015
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là may mắn kiếm được tiền, như thường lệ là lộc bất tận hưởng nên mình tổ chức EVENT :)

Điều kiện tham gia :

- Thành viên của diễn đàn đăng ký từ ngày 10/06/2017 trở về trước.
Sở dĩ mình nêu điều kiện tham gia là các acc từ 10/06/2017 trở về trước do mình cũng theo tiêu chí của diễn đàn: Mong muốn mọi người tham gia EVENT này là những người đã xác minh tài khoản rồi. Những ai chưa xác minh tài khoản sau 30 ngày đồng nghĩa với việc không đủ điều kiện tham gia EVENT và mọi EVENT sau của mình tổ chức mình cũng sẽ kèm theo điều kiện này, nên EVENT này ai chưa đủ điều kiện tham gia thì hãy xác minh tài khoản và chờ các EVENT sau.

Các bạn làm MMO nhưng chưa thực sự nghiêm túc về tài khoản MMO thì rất khó có thể có duyên với nó, một số bạn cứ tài khoản hết hạn lại lập tài khoản mới sẽ đứt đoạn rất nhiều vấn đề... mình ko tiện nêu thêm.

Việc kiếm được tiền lần này, ngoài mình cũng có khá nhiều bạn kiếm được, tuy nhiên nếu như ko gặp những người ăn không được là tìm cách đạp đổ thì mình và 1 số bạn khác đã có thể kiếm được nhiều hơn nữa, mình mong rằng ai đó có lỡ ghen ăn tức ở thì hãy thay đổi cách sống, khi bạn thay đổi những sự tiêu cực bạn sẽ nhận lại những điều tích cực.

Những dòng ở spoiler này chỉ là chút dòng tâm sự thôi, những người nghĩ được sẽ ngẫm được...

Chúc mọi người luôn có sức khoẻ và thành công trên còn đường MMO :)

Thể lệ tham gia : (giống các EVENT trước mình đã tổ chức)

- cmt một số bất kỳ gồm 03 chữ số vào topic này.
ví dụ said:
- mỗi người chỉ được cmt số một lần duy nhất và nội dung cmt số không được chỉnh sửa.

Thời gian tham gia :

Bắt đầu từ lúc topic được lập xong và kết thúc vào lúc 15h00 ngày 16/07/2017

Công bố kết quả :

- Dựa theo giải bảy kết quả xổ số Đà Lạt ngày 16/07/2017
- Kết quả sẽ được công bố ngay sau khi có kết quả xổ số.

Giải thưởng :

Duy nhất 01 giải đoán trúng 03 chữ số của giải bảy hoặc sai số ít nhất (trường hợp nếu cmt trùng số hoặc sai số bằng nhau thì sẽ lựa chọn người cmt trước)
Giá trị của giải thưởng là : 68 USD (lộc phát)

Note:

- Khi xác định được người trúng giải thì người trúng giải phải báo danh tại topic này và để lại số U để mình trao giải.

- Trao giải tối đa sau 3 lần công bố người trúng giải (nhằm tránh tình trạng kéo dài EVENT):

+ Trong vòng 24h sau khi công bố kết quả mà người trúng giải không báo danh tại topic này thì người đó sẽ mất quyền nhận giải, dựa vào kết quả mình sẽ chọn tùy ý người thay thế nhận giải .
+ Trong vòng 12h kế tiếp mà người được nhận giải thay thế thứ nhất không báo danh tại topic này thì sẽ chọn người nhận giải thay thế thứ hai để trao giải.
+ Trong vòng 12h tiếp theo nữa mà người nhận giải thay thế thứ hai không báo danh nhận giải thì giải thưởng sẽ được gửi vào quỹ từ thiện của diễn đàn.

- Mọi điều lệ khác nếu có phát sinh sẽ nhờ mod hoặc admin can thiệp.

Chúc mọi người may mắn.

P/s: Kết quả công bố liên quan mình sẽ công bố tại #2 của topic này. Những ai đã từng tham gia các EVENT trước của mình sẽ biết được cách mình tổng kết sort số rất dễ đối chiếu với kết quả, nhìn qua là biết ai trúng ai trật ngay. Và mình thường gom công bố kết quả tại #2 vì không muốn những điều lệ đã nêu tại #1 có bất kỳ sự thay đổi nào.

U12954167 số U của mình đó bác dalat.

may mắn quá. hihi . Thanks bác rất nhiều nha!
Đã trao giải cho bạn. Bạn xác nhận lại nhé :)
18.07.17 01:53 Transfer Sent Payment: 68.00 USD to account U12954167 from U12139137.
Batch: 182283481. Memo: EVENT MMO4ME.COM from dalat to ltt88
Đã nhận giải của bác.. thanks bác nhiều .. đúng hôm sinh nhật luôn! :D

----------------------------------

Bây giờ là 04:35 ngày 18/7/2017 đã quá 12h kể từ lúc thông báo người nhận giải thay thế thứ nhất (16:30 ngày 17/7/2017) Nhưng bạn @DaiKaViet vẫn chưa báo danh nhận giải.

Căn cứ theo điều lệ đã nêu tại #1 thì bạn @DaiKaViet đã mất quyền nhận giải. Mình sẽ chọn người nhận giải thay thế thứ hai. Người nhận giải thay thế thứ hai có 12h kể từ khi cmt này được lập, quá 12h mà người nhận giải thay thế thứ hai không báo danh nhận giải thì mình sẽ chuyển toàn bộ giải thưởng vào quỹ từ thiện của diễn đàn.

Mình xin chọn người nhận giải thay thế thứ hai là bạn @ltt88 chọn số 833 tại #284 (lệch 6 đơn vị so với kết quả).

Mời bạn @ltt88 báo danh nhận giải.

Bây giờ là 16:30 ngày 17/7/2017 đã quá 24h kể từ lúc thông báo kết quả người nhận giải chính thức (16:25 ngày 16/7/2017 ) Nhưng người nhận giải chính thức là bạn @kevill123 vẫn chưa báo danh nhận giải.

Căn cứ theo điều lệ trao giải đã nêu tại #1 thì bạn @kevill123 đã mất quyền nhận giải. Mình sẽ chọn người nhận giải thay thế chỉ 2 lần nữa, người nhận giải thay thế lần thứ nhất có 12h kể từ khi cmt này được lập, quá 12h mà người nhận giải thay thế lần thứ nhất không báo danh nhận giải thì mình sẽ chọn tiếp người nhận giải thay thế thứ 2.

Mình xin chọn người nhận giải thay thế lần thứ nhất là bạn @DaiKaViet chọn số 824 tại #343 (lệch 3 đơn vị so với kết quả)

Mời bạn @DaiKaViet báo danh nhận giải.

đã có kqxs : http://www.kqxs.vn/mien-nam/xo-so-lam-dong giải 7 là số 827

ko có ai chọn số 827 nên mình chọn sai số thấp nhất là 825 (lệch 2 đơn vị)

người chọn số 825 là bạn @kevill123 tại #379

mời bạn @kevill123 báo danh nhận giải

Mình sẽ căn cứ vào điều lệ đã nêu tại #1 để trao giải :)

-------------------------------

Đã hết giờ chọn số, mình đã lọc kết quả của mọi người chọn , sort rất dễ đối chiếu, chỉ cần có kết quả sẽ biết được người trúng giải, mọi người cùng chờ so sánh với kết quả nhé :)

ghi chú : những ai bị tô màu là phạm luật (màu vàng là chưa đủ điều kiện tham gia, màu đỏ là bị loại do cmt số 2 lần)

Last edited:
Em 130 nha a , cắm chốt chờ hốt giải .

123 :D

189. hi vọng may mắn. chúc chủ thớt kiếm đc nhiều $$$ để có nhiều event hơn nữa

888

079 :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads