Event Tặng 2.021.000 VNĐ (lần 2)

Status
Not open for further replies.
Chúc diễn đàn tràn đầy hạnh phúc. Chúc anh sức khỏe dồi dào, tiền tài như nước.

Tình cờ vô forum thấy topic này nên tham gia luôn.Chúc người lập topic nói riêng và forum nói chung ngày càng phát triển,năm mới tràn đây niềm vui và hạnh phúc.

Chúc anh em cày như trâu luôn nhé.

Chúc mọi người năm mới 2021 làm ăn phát đạt, tấn tài, tấn lộc. Chúc sự kiện diễn ra tốt đẹp.

Chúc thớt và toàn thể anh em mmo nhiều sức khỏe. Chúc thớt và mọi người kiếm được nhiều tiền.

Đã hết giờ tham gia EVENT !

Mình sort số lại cho mọi người tiện theo dõi, chỉ việc chờ kqxs là sẽ biết được người WIN.

Ngay từ đầu mình đã nói mọi người đọc kỹ thể lệ trước khi tham gia, nhưng có khá nhiều người tham gia ẨU dẫn đến PHẠM QUY. Để biết tại sao phạm quy, mọi người có thể tự xem lại cmt của bản thân và so sánh với những người hợp lệ khác để tự nhận thấy điểm sai.

Ai có thắc mắc tại sao bị loại, nếu sau khi tự xem lại cmt mà không nhận ra được lý do TẠI SAO SAI thì có thể đặt câu hỏi để mình hoặc bất cứ ai khác hiểu thể lệ giải đáp cho nhé.

Những ai bị tô màu là bị loại (màu đỏ là chưa đủ điều kiện tham gia, màu vàng là phạm quy)

N/A là không tham gian chọn số

Mọi người chịu khó click vào hình ảnh để phóng to ra nhé :)

Chào chủ top, mình ko có trong danh sách.

Event lần này bạn có tham gia đâu mà có tên :popo_beat_brick: Bạn chỉ tham gia event liền kề trước thôi.

Mình dùng tool sort nên khó bỏ xót ai lắm :popo_doubt:

Sau khi vừa comment là e biết dính đòn rồi nhưng luật là ko cho edit hay comment lại.
Nhưng do e tưởng là như event trước nên e góp ý chút là:

Anh nên spoil nguyên phần CÁCH THỨC THAM GIA hoặc là ghi nhấn mạnh bên ngoài thêm yêu cầu ko sử dụng emo và đúng ngữ pháp.

Bởi vì điều kiện tham gia và cách thức tham gia là Junior member trở lên và để lại một nội dung bất kỳ, đọc đến đây là tay nhanh hơn não nên em nhảy vô bem luôn. (Một phần là do tưởng giống hệt event lần trước)

Sau khi vừa comment là e biết dính đòn rồi nhưng luật là ko cho edit hay comment lại.
Nhưng do e tưởng là như event trước nên e góp ý chút là:
View attachment 168529
Anh nên spoil nguyên phần CÁCH THỨC THAM GIA hoặc là ghi nhấn mạnh bên ngoài thêm yêu cầu ko sử dụng emo và đúng ngữ pháp.

Bởi vì điều kiện tham gia và cách thức tham gia là Junior member trở lên và để lại một nội dung bất kỳ, đọc đến đây là tay nhanh hơn não nên em nhảy vô bem luôn.

Theo đúng yêu cầu có nêu trong Spoiler chính là ĐỀ THI, còn ai bỏ qua không chịu nhấp vào Spoiler thì coi chỉ mới tiếp cận được đề thi đang niêm phong chứ chưa tiếp cận được câu hỏi bên trong thì sao mà làm bài được :popo_baffle:

Điều kiện tham gia và cách thức tham gia là 2 khái niệm hoàn toàn khác nhau.

Ví dụ điều kiện để được chịch là 16 + , còn cách thức chịch thì chỉ được đóc gy , vd vui thế :popo_ah:

Trong khi chỗ cách thức tham gia đã tô đỏ nói đọc kỹ, không đọc thì ráng chịu.

Theo đúng yêu cầu có nêu trong Spoiler chính là ĐỀ THI, còn ai bỏ qua không chịu nhấp vào Spoiler thì coi chỉ mới tiếp cận được đề thi đang niêm phong chứ chưa tiếp cận được câu hỏi bên trong thì sao mà làm bài được :popo_baffle:

Điều kiện tham gia và cách thức tham gia là 2 khái niệm hoàn toàn khác nhau.

Ví dụ điều kiện để được chịch là 16 + , còn cách thức chịch thì chỉ được đóc gy , vd vui thế :popo_ah:

Trong khi chỗ cách thức tham gia đã tô đỏ nói đọc kỹ, không đọc thì ráng chịu.
Chiều nó mà ra 769 chắc đi kiếm 1 em 69 xã xui luôn. :popo_cold: quá nhọ.

vạn sự như ý, mã đáo thành công!
tự tin bản thân có chút may mắn nên hi vọng sẽ trúng được giải độc đắc này.
mô phật!
nhờ chủ thớt @vansutuduyen xem xét dùm mình. nội dung yêu cầu mình đáp ứng hơn 90% rồi chỉ có thiếu viết hoa đầu câu thôi mà cũng bị loại.
phải như comment bằng điện thoại thì hợp lệ rồi. buồn thật sự!
@vansutuyduyen

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,438
169,778
Latest member
0966203838