Event TẶNG 1.000.000 VNĐ - 5.000.000 VNĐ TÙY NHÓM THÀNH VIÊN

Status
Not open for further replies.
  • Like
Reactions: KHL
Nãy mềnh tạm đóng mấy phút để cho qua đầu page mới công bố cho nó dễ nhìn :popo_waaaht: sợ đang chịch dở có ai vô làm gián đoạn cuộc vui :popo_big_smile:

CỞI ĐỒ THỂ LỆ EVENT : https://drive.google.com/file/d/1CyHD5ul_yS0-PO-dphO4kslTiDDCi1-q

pass cởi đồ :
Code:

(bà con thông cảm, vẫn chưa quen với 2023 nên lúc mặc đồ vẫn còn dùng 2022 😬)

Sau đây là BẢN FULL KHÔNG CHE :

View attachment 211829

Căn cứ vào bản full thì NHỮNG CON SỐ ĐÃ ĐƯỢC XÁC ĐỊNH sẽ dùng để so sánh với Giải 7 kqxs ĐÀ LẠT ngày Chủ Nhật 12/2/2023 :popo_smile:

Chúc cho những ai có để lại dấu chân từ #3 đến #500 may mắn nhé :popo_sweet_kiss:
Quá ngon, dc hẳn 4 cặp :popo_beauty: :popo_beauty:

57 - 63 - 258 - 260 | 557 - 563 - 758 - 760 :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

Đề nghị ông min, mod mỗi tuần ra 1 event với cơ cấu giải thưởng như này cho forum nhộn nhịp. =))

Event. Gì. Từ. Vía tt. Chưa xong.
Mất tg nhất show bịp kkk

Nếu bạn thấy tốn thời gian thì có thể không tham gia mà :popo_beat_brick:, nếu event ko kéo dài đến lúc này thì giải thưởng cũng đã được trao rồi và bạn cũng như những người khác cũng ko có cơ hội để tham gia event này.

Mình mới là người không những tốn cả thời gian view từng cmt để xóa những người chưa đủ điều kiện, xem những ai phạm luật để loại ... mà tốn cả kinh phí để tạo sân chơi, nên mấy cmt kiểu này của bạn tạo cho mình ác cảm :popo_baffle:

Đang thu xếp chuẩn bị đi sân bay đón khách mà log đọc thấy cmt kiểu này bực cả mình :popo_doubt:

Với những cmt kiểu này có lẽ sau khi trao giải thì đây sẽ là event cuối cùng mà mình tổ chức.

Chào thân ái và bóp d_ái :popo_boss:

THÔNG BÁO THAY ĐỔI CƠ CẤU SO SÁNH KẾT QUẢ

Tình hình là mình không muốn tốn thời gian nữa vì những cmt gây bực mình :popo_doubt: Mình thực sự rất bận nhưng vẫn tranh thủ tạo sân chơi nhưng không thể làm vừa lòng all ...

Mọi số của mọi người đã được xác định giữ nguyên số theo thể lệ các #

Mình chỉ thay đổi lại thể lệ là sẽ không dùng so sánh với giải 7 đài Đà Lạt 12/2/2023 nữa mà sẽ được dùng so sánh với giải 7 đài Đồng Nai hôm nay 8/2/2023 cho nhanh xong event :popo_boss:

Ai cũng có thể biết được kq của giải 7 vào khoảng 16h20 là đã biết rồi https://kqxs.vn/mien-nam/xo-so-dong-nai

Nhưng mình sẽ làm tròn giờ có kết quả là 16h30 hôm nay. Ai WIN thì tự đối chiếu và báo danh nhận giải tại topic này trong vòng 24h tức là hạn báo danh chỉ đến 16h30 ngày mai 9/2/2023.

Khi báo danh nhận giải nếu không muốn lộ thông tin nhận giải (thông tin MOMO, thông tin bank) thì inbox cho anh @duchaitp.

Mình đã nhờ anh @duchaitp trao giải giúp và xin phép rời khỏi topic này.

Sau khi giải được trao xong thì nhờ @animax1991 đóng topic hộ anh nhé. Em theo dõi hộ luôn nếu có các # nào bị tự ý DELETE làm sai lệch STT 1 - 500 thì khôi phục hộ anh và BANNED hộ.

Đã chốt #500 là # này :
nếu từ #500 đó trở về trc bị xóa thì truy ra khôi phục lại

Bye :popo_go:

Nếu bạn thấy tốn thời gian thì có thể không tham gia mà :popo_beat_brick:, nếu event ko kéo dài đến lúc này thì giải thưởng cũng đã được trao rồi và bạn cũng như những người khác cũng ko có cơ hội để tham gia event này.

Mình mới là người không những tốn cả thời gian view từng cmt để xóa những người chưa đủ điều kiện, xem những ai phạm luật để loại ... mà tốn cả kinh phí để tạo sân chơi, nên mấy cmt kiểu này của bạn tạo cho mình ác cảm :popo_baffle:

Đang thu xếp chuẩn bị đi sân bay đón khách mà log đọc thấy cmt kiểu này bực cả mình :popo_doubt:

Với những cmt kiểu này có lẽ sau khi trao giải thì đây sẽ là event cuối cùng mà mình tổ chức.

Hiccc

Giống như ngoài cuộc sống thực, làm chuyện lớn khó mà vừa lòng hết all mn🙏

Bỏ qua đi Ka ơi, ngàn ng vui vẻ hưởng ứng event thì cũng có vài người bô kích chọc phá, có khi chỉ là câu nói đùa vu vơ nhưng rất kém duyên… :popo_beated::popo_beated::popo_beated: …. next ạ….

500 ae vẫn luôn ủng hộ Ka nhé ❤️

kệ đi anh ơi, hơi đâu so đo với mấy khứa ném đá hội nghị

Tình hình là mình không muốn tốn thời gian nữa vì những cmt gây bực mình :popo_doubt: Mình thực sự rất bận nhưng vẫn tranh thủ tạo sân chơi nhưng không thể làm vừa lòng all ...

Mình chỉ thay đổi lại thể lệ là sẽ không dùng so sánh với giải 7 đài Đà Lạt 12/2/2023 nữa mà sẽ được dùng so sánh với giải 7 đài Đồng Nai hôm nay 8/2/2023 cho nhanh xong event :popo_boss:

Ai cũng có thể biết được kq của giải 7 vào khoảng 16h20 là đã biết rồi https://kqxs.vn/mien-nam/xo-so-dong-nai

Nhưng mình sẽ làm tròn giờ có kết quả là 16h30 hôm nay. Ai WIN thì tự đối chiếu và báo danh nhận giải tại topic này trong vòng 24h tức là hạn báo danh chỉ đến 16h30 ngày mai 9/2/2023.

Khi báo danh nhận giải nếu không muốn lộ thông tin nhận giải (thông tin MOMO, thông tin bank) thì inbox cho anh @duchaitp.

Sau khi giải được trao xong thì nhờ @animax1991 đóng topic hộ anh nhé. Em theo dõi hộ luôn nếu có các # nào bị tự ý DELETE làm sai lệch STT 1 - 500 thì khôi phục hộ anh và BANNED hộ.

Đã chốt #500 là # này :

Toang, đồng chí dễ bị kích...thích quá. :oops:

Đã chốt #500 là # này :

vậy là chiều nay sao :rolleyes: :rolleyes:

Không phải lần đầu bị như vầy đâu, giọt nước tràn ly thui :popo_beat_brick: :popo_beat_brick:
Tạo event cho ae vào chém gió cho vui, tiền bạc quan trọng gì :popo_matrix::popo_matrix: Trúng thì vui, ko trúng thì cũng vui, chủ yếu ae nói chuyện với nhau, chém gió :popo_ah::popo_ah: Chỉ vậy thui :popo_shame::popo_shame:

"kích thích cũng chỉ 1 phần mà phần nữa là muốn nhanh cho xong để còn nhậu với lịch trình tiếp các anh em vô ĐL chơi nên thấy cmt kia bực end cho nhanh
😂
"

• Haha
Reactions: KHL
Biết trước giờ Bác Vansutuyduyen khó tánh , nghiêm túc rồi.1 số thanh niên chưa trải sự đời buông lời khó nghe.
Event chủ yêu vui là chính. Trúng giải 1-5 triệu có thay đổi được gì cuộc sống đâu

Biết trước giờ Bác Vansutuyduyen khó tánh , nghiêm túc rồi.1 số thanh niên chưa trải sự đời buông lời khó nghe.
Event chủ yêu vui là chính. Trúng giải 1-5 triệu có thay đổi được gì cuộc sống đâu
1 tr đc thay dầu 1 lần, 5tr thay dầu 5 lần :))))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week