Event TẶNG 1.000.000 VNĐ - 5.000.000 VNĐ TÙY NHÓM THÀNH VIÊN

Status
Not open for further replies.
Nãy mềnh tạm đóng mấy phút để cho qua đầu page mới công bố cho nó dễ nhìn :popo_waaaht: sợ đang chịch dở có ai vô làm gián đoạn cuộc vui :popo_big_smile:

CỞI ĐỒ THỂ LỆ EVENT : https://drive.google.com/file/d/1CyHD5ul_yS0-PO-dphO4kslTiDDCi1-q

pass cởi đồ :
Code:

(bà con thông cảm, vẫn chưa quen với 2023 nên lúc mặc đồ vẫn còn dùng 2022 😬)

Sau đây là BẢN FULL KHÔNG CHE :

Căn cứ vào bản full thì NHỮNG CON SỐ ĐÃ ĐƯỢC XÁC ĐỊNH sẽ dùng để so sánh với Giải 7 kqxs ĐÀ LẠT ngày Chủ Nhật 12/2/2023 :popo_smile:

Chúc cho những ai có để lại dấu chân từ #3 đến #500 may mắn nhé :popo_sweet_kiss:

Lại hóng Đà Lạt :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:

Lần này không có giới hạn 79 phút nên em ngủ đông đây, em trúng thì mn nhớ tag em nhiều vào.kkkk

:D hóng 000 với 500

đồng chí có nhiều # hóng mà :popo_ah: nhưng quyền lợi đc 3cmt/ngày mà tổng kết chỉ thấy 2cmt/ngày =)) phí quá :popo_big_smile:

#278, #368, #472, #500 => các số sẽ WIN là 000, 278, 368, 472, 500, 778, 868, 972

comment #278

775
:D phát thứ 2. tối làm phát nữa, ngày 3 nháy :D

539
Sắp đủ rồi :D

Lần này không có giới hạn 79 phút nên em ngủ đông đây, em trúng thì mn nhớ tag em nhiều vào.kkkk
👌👌👌👌

• Love
Reactions: KHL
vừa vào đã đủ 500 ae rồi, lại hóng chủ nhật :popo_nosebleed:

Mình là dân ĐL nên mọi event từ xưa đến giờ mà mình tổ chức nếu có liên quan đến chọn số thì đều dùng so sánh với đài ĐL :popo_big_smile:
Còn em dân Cam thì nếu chơi event chọn đài nào bác :popo_angry:

Chủ nhật này cũng có lịch đi nhậu nhẹt cả ngày.... có lẽ nào. :popo_doubt:

Lần này chọn #500 mà mới đầu ngày 3 đã đủ, khả năng nếu lần sau còn chơi tương tự chắc có lẽ để nguyên chọn đến #999 cho xôm nhỉ :popo_ah:

Thôi mình én đây :popo_go: team ĐL đã có lịch tiếp khách vài ngày có thông báo lịch tiếp khách trên fb :popo_big_smile:

Mình én để lên công đoạn chuẩn bị cho chu đáo từ bây giờ, đầu giờ chiều đi đón lượt khách đầu tiên :popo_beauty:

Khả năng cao là mất xác cả tuần :popo_too_sad: Tạm biệt bà con

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,694
Latest member
MiracleThings
Back
Top Bottom