Tản mạn về AVATAR của bạn tại FORUM MMO4ME.COM

Avatar của em là cuộc sống muôn màu .

Mảnh giấy dù mỏng đến thế nào vẫn luôn có hai mặt; cuộc sống cũng vậy, không đơn thuần là một đoá hồng mà là một bó hoa đủ loại, đủ màu sắc và mùi hương.

Sống là một cuộc diễu hành. Đôi khi, chúng ta đi ngang qua cuộc đời và nhận ra rằng, mình vừa bỏ qua điều vẫn hằng tìm kiếm. Nhưng, một điều chắc chắn là còn rất nhiều điều kỳ diệu vẫn hiện diện ngay bên cạnh chúng ta, hằng ngày, hằng giờ. Đó chính là những niềm vui giản dị mà chúng ta mang đến cho nhau. Những ngạc nhiên lý thú, những sự kiện bất ngờ, những buồn vui bất chợt... tất cả là một phần của đời sống toàn bích và hoàn toàn nằm ngoài khả năng phán đoán của chúng ta. Vậy nên, hãy thư giãn và thưởng thức những điều tuyệt vời của cuộc sống.

Attachments

93.9 KB · Views: 63
Avatar của mình là con chim mang phong cách Trump
Luôn luôn phải tỉnh táo, không chùn bước, không đau khổ khi thất bại, chiến đấu cho lẽ phải, chiến đấu cho công bằng và yêu thích tự do

Avatar của em là cuộc sống muôn màu .

Mảnh giấy dù mỏng đến thế nào vẫn luôn có hai mặt; cuộc sống cũng vậy, không đơn thuần là một đoá hồng mà là một bó hoa đủ loại, đủ màu sắc và mùi hương.

Sống là một cuộc diễu hành. Đôi khi, chúng ta đi ngang qua cuộc đời và nhận ra rằng, mình vừa bỏ qua điều vẫn hằng tìm kiếm. Nhưng, một điều chắc chắn là còn rất nhiều điều kỳ diệu vẫn hiện diện ngay bên cạnh chúng ta, hằng ngày, hằng giờ. Đó chính là những niềm vui giản dị mà chúng ta mang đến cho nhau. Những ngạc nhiên lý thú, những sự kiện bất ngờ, những buồn vui bất chợt... tất cả là một phần của đời sống toàn bích và hoàn toàn nằm ngoài khả năng phán đoán của chúng ta. Vậy nên, hãy thư giãn và thưởng thức những điều tuyệt vời của cuộc sống.

Tên nick của đồng chí dịch ra tiếng việt có nghĩa là sắc màu cuộc sống, team ĐL thường kara tay vịn ở quán có tên như thế

Và nick của đồng chí làm mình ngờ ngợ về 1 người quen từng offline với team ĐL :popo_doubt: Mình hỏi khí không phải nếu đúng thì inbox riêng cho mình có việc cần trao đổi nhé : Có phải đồng chí từng mở quán nhậu và đang trong giai đoạn chữa bệnh không ???

mới có 1 đồng chí hỏi mình vụ avatar nên mình đá cái thớt này lên cho đỡ mất công giải thích :popo_ah::popo_ah::popo_ah:

Avatar của em chụp về cảnh đẹp của thác Bản Dốc..tại em thích chỗ vừa đẹp vừa nhiều nước :popo_beauty:

đang ở CB hay HN thế em, tối 3/3 anh có giấy mời ghé Đồn Cô Ba nhậu kỷ nhiệm lễ của bên biên phòng, có ở CB thì inbox anh sdt anh alo làm vài ly :popo_bye:

ảnh đại diện của mình thì đơn giản thôi, để chắc cũng phải 8 9 năm rồi
hồi đó mình gầy trơ xương giống trong ảnh, còn đang tập tạ chỉ là cố gắng vươn lên trong cuộc sống thôi
giờ thì không gầy nữa, cũng có chút của để dành nhưng vẫn để như vậy, nhắc mình tiếp tục cố gắng

Đơn giản là may mắn trong năm mới thôi. :popo_ah: Mà chưa thấy admin add sticker mới nhỉ? :popo_beauty:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,372
170,494
Latest member
jackueh

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom