Tản mạn về AVATAR của bạn tại FORUM MMO4ME.COM

Mình bắt đầu thích hoa cúc, kể từ dạo đọc truyện "Đi qua hoa cúc" của nhà văn Nguyễn Nhật Ánh. Nhân vật nam cũng hiền lành giống mình, nhân vật nữ lại là mẫu người mình mãi đi tìm: khả ái, dễ thương, nói cười vui vẻ, đặc biệt là có đôi mắt làm say đắm lòng người.

Hoa cúc thanh khiết, trắng trong như tâm hồn của người con gái tuổi 18 trong mối tình đầu. Nếu ai may mắn gặp được cô gái tâm hồn đẹp như loài hoa này thì thật là không uổng kiếp này.

Mình để avatar hoa cúc với mong muốn được quen biết nhiều bóng hồng trong thế giới mmo này.

Mình bắt đầu thích hoa cúc, kể từ dạo đọc truyện "Đi qua hoa cúc" của nhà văn Nguyễn Nhật Ánh. Nhân vật nam cũng hiền lành giống mình, nhân vật nữ lại là mẫu người mình mãi đi tìm: khả ái, dễ thương, nói cười vui vẻ, đặc biệt là có đôi mắt làm say đắm lòng người.

Hoa cúc thanh khiết, trắng trong như tâm hồn của người con gái tuổi 18 trong mối tình đầu. Nếu ai may mắn gặp được cô gái tâm hồn đẹp như loài hoa này thì thật là không uổng kiếp này.

Mình để avatar hoa cúc với mong muốn được quen biết nhiều bóng hồng trong thế giới mmo này.

:popo_ah: hư cấu

Mình cũng thích hoa cúc

Nay ngày QUỐC TÊ LAO ĐỘNG nên kiếm cớ tạo việc gì đó làm cho có không khí.

LAO ĐỘNG không nhất thiết phải Lao Động mà chỉ cần lao động

Với những ai am hiểu thuật ngữ ăn chơi thì chắc hẳn sẽ biết câu hỏi liên quan đến phạm trù câu hỏi "Cần tìm người lao động khu tập thể" khi ngả giá XYZ ... :popo_beauty:

Chốt lại Lao Động là Vinh Quang :popo_bye:

Lại man man vấn đề rồi

Thôi thì đi ngay về chủ đề chính của TÍT. Mình tạm lao động v/v phân tích ý nghĩa AVATAR

Mỗi người sử dụng avatar đều có 1 ý nghĩa nào đó. Topic này mọi người cùng chia sẻ về ý nghĩa sử dụng avatar tại 4r để mọi người cùng hiểu nhau hơn nhé :popo_smile:

-----

Mình sẽ bắt đầu trước :)

Nếu như những ai đã biết mình thì trước đây mình dùng avatar như nick @dalat

Với Avatar 69 đó thì ý nghĩa mình luôn tâm niệm rằng : " Cùng 1 vấn đề, nhưng khi nhìn ở những khía cạnh khác nhau sẽ có kết quả khác nhau. Không ai đúng và cũng chẳng ai sai nếu không đặt vào ví trí, góc nhìn và cảm nhận của nhau cùng 1 vấn đề đó thì đừng vội phán xét về tiêu chuẩn ĐÚNG và SAI"

Bonus thêm 1 ý mà chắc ai cũng hiểu : "70 điều mà con gái thích ở 1 thằng đàn ông : 1 là cờ_hịch dai, còn lại là 69"

-----

Trên đây là ý nghĩa avatar cũ, còn Avatar hiện tại của mình sẽ có ý gì ?

Thoạt nhìn sẽ có người cho rằng đó là hình ảnh cách điệu của Văn Miếu Quốc Tử Giám hoặc Chùa Một Cột ...

Nhưng không phải đâu :D với cách học kiếm tiền và tập tiêu tiền của mình thì có ý nghĩa hoàn toàn khác.

Mình cũng đã và đang kiếm xèng bằng nghề tradecoin. Vòng tròn vàng tượng trưng có coin, màu xanh và đỏ thì không ai lạ gì khi thị trường biến động giá. Nhưng đây mới chỉ là ý tung hỏa mù cho lành mạnh 1 chút mà thôi :popo_pudency:

Nếu phân tích kỹ theo kiểu THÔ nhưng THẬT thì đó là ...

... 1 trong những tư thế cờ_hịch thông dụng là dog_gờ_y :popo_dribble:

Màu vàng tượng trưng cho coin = kiếm xèng ?
Màu xanh là mông của đối tác ?
Màu đỏ chính là thằng nhỏ ?

-> Mong muốn nhỏ nhoi của mình là mong muốn kiếm được xèng để thường xuyên được thực hiện tư thế đó :popo_sweet_kiss:

Phân tích sâu hơn nữa thì màu đỏ dính máu tức là thường xuyên tìm được hàng còn zin ?

Trên đây là ý nghĩa khi sử dụng avatar của mình.

Xin mời các bạn cũng đưa ra ý nghĩa để chúng ta cùng hiểu nhau hơn nào ?
Avatar của mình với ý nghĩa mình cô độc nhưng vẫn sẽ mạnh mẽ vươn lên vượt qua sóng gió cuộc đời

Avatar của mình với ý nghĩa mình cô độc nhưng vẫn sẽ mạnh mẽ vươn lên vượt qua sóng gió cuộc đời
Hình như bạn là NỮ :popo_beauty:

Hoa Cúc hay còn gọi là cúc hoa. Ai đọc ngôn tình, đam mỹ thì sẽ biết cúc hoa là gì.

Avatar của mình là: "Chàng trai em xua đuổi năm ấy" hahaha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back