Tâm sự nhảm nhí cùng AE crypto hihi

bớt xem vtv đi , bọn nó lừa đó
thế tại sao khi p2p, nội dung ko được nhắc đến coin nếu ko sẽ bị treo tk?
hay trong trường hợp tk của mình nổ 1 khoản tiền rất lớn trong khoảng thời gian ngắn thì có rắc rối gì ko?
e thì chưa thử bao giờ vì tk âm suốt nên ko chắc bác ạ;))

Mình rút tiền khối lượng lớn thế thì rút kiểu gì cho yên tâm bác nhỉ? P2p hay giao dịch trực tiếp?
Vì ở VN giao dịch tiền ảo vẫn nhạy cảm nên sợ dính dáng đến pháp luật.
chơi là hiểu bác ơi :v
pháp luật ở đây thì đen thì bị dính tiền bẩn ( Rửa tiền ) công an họ điều tra rồi cũng trả cho mình vì mình không làm gì sai cả chứ k sao đâu

chơi là hiểu bác ơi :v
pháp luật ở đây thì đen thì bị dính tiền bẩn ( Rửa tiền ) công an họ điều tra rồi cũng trả cho mình vì mình không làm gì sai cả chứ k sao đâu
nghĩa là mình chỉ sợ vấn đề tiền bẩn, còn ví dụ tiền mình chơi mà rút ở sàn về thì bao nhiêu cũng thoải mái hả bác?
nhân tiện cho e hỏi tiền bẩn là tiền đến từ những nguồn nào? (cá độ, đánh bạc,... hay còn gì nữa ạ?)

nghĩa là mình chỉ sợ vấn đề tiền bẩn, còn ví dụ tiền mình chơi mà rút ở sàn về thì bao nhiêu cũng thoải mái hả bác?
nhân tiện cho e hỏi tiền bẩn là tiền đến từ những nguồn nào? (cá độ, đánh bạc,... hay còn gì nữa ạ?)
nch là dính thì mình kbiet đc đâu bác circs tìm hiểu và gaio dịch với những người uy tín là ok bác

Mình rút tiền khối lượng lớn thế thì rút kiểu gì cho yên tâm bác nhỉ? P2p hay giao dịch trực tiếp?
Vì ở VN giao dịch tiền ảo vẫn nhạy cảm nên sợ dính dáng đến pháp luật.
trực tiêp ở sg thì em thu cho nè

Lần này xuống 35k sẽ vào nhẹ nhé, bỏ mốc 30k hụt nhiều lần quá rồi :popo_cry:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,784
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week