Tâm sự nhảm nhí cùng AE crypto hihi

Giờ đã hiểu tại sao Idol cái gì cũng am tường, tinh thông địa lý vạn vật. Thì ra đây là bí kíp :popo_beauty:

Giờ đã hiểu tại sao Idol cái gì cũng am tường, tinh thông địa lý vạn vật. Thì ra đây là bí kíp :popo_beauty:
là sao ông , chả hiểu , nói rõ ra luôn đi , mệt ghê , 1 ngày k biết bao nhiều đứa chửi vô đầu :popo_cry: :popo_cry: :popo_cry: :popo_cry:

Thấy mấy ông kỳ cựu ngành Crypto giờ ông nào cũng kiếm mạnh. Một số đứa bạn học code chuyển qua code cho mấy site crypto cũng kiếm mạnh. Chỉ có mình chơi future lỗ banh xác.

Thấy mấy ông kỳ cựu ngành Crypto giờ ông nào cũng kiếm mạnh. Một số đứa bạn học code chuyển qua code cho mấy site crypto cũng kiếm mạnh. Chỉ có mình chơi future lỗ banh xác.
vốn to thì tâm lý nó khác ngay nên càng làm càng ăn

Biết MMO từ 3 năm trước ( chưa join forum) == lúc đó còn học cấp 3 kiếm được chút chút, nhưng mà không lưu ví, một lần hư điện thoại phải chạy chương trình mất hết tất cả =)) nản quá thế là chuyên tâm ôn thi đại học, giờ lên ĐH nhưng mà cuộc sống khó khăn quá :> nên em cũng mài mò kiến thức, mới join forum cách đây chưa đầy 2 tuần, mà em cũng biết nhiều cái mới mới, kiếm chút chút. Giờ em chuyển qua chơi xổ số =)))

Biết MMO từ 3 năm trước ( chưa join forum) == lúc đó còn học cấp 3 chơi airdrop kiếm được chút chút, nhưng mà không lưu ví, một lần hư điện thoại phải chạy chương trình mất hết tất cả =)) nản quá thế là chuyên tâm ôn thi đại học, giờ lên ĐH nhưng mà cuộc sống khó khăn quá :> nên em cũng mài mò kiến thức, mới join forum cách đây chưa đầy 2 tuần, mà em cũng biết nhiều cái mới mới mà các bác chia sẻ, em thấy hữu ích thật sự, kiếm được chút chút. Giờ em chuyển qua chơi xổ số =)))

Mình thì join crypto từ năm 2017 lúc btc 14k$.
Lúc đó là sv năm 3, đi làm 3 năm sv tiết kiệm dc cỡ 2k $. Rồi bay sạch, xong rồi đi làm fulltime từ cuối năm 3, ăn uống tiết kiệm để có tiền nạp vào chơi Future ( lúc đó lương mình cỡ 800$/tháng, chi phí sinh hoạt trong tháng hết 200$ dư cỡ 600$ đêu nạp vào sạch)
Đam mê Long short qá mà vay mượn bạn bè đên lúc bùng dịch năm nhât 2020 khoảng 200tr với tiền mình nạp âm ỉ suốt 3 năm cỡ 200tr nữa.
May sao mình suy nghĩ đầu tư nghiêm túc,đọc tin tức, resreach nhiều hơn, chỉ chơi spot và đánh future x2,x3 đòn bẩy.
Đên cuối năm 2021 thì từ âm 400m mình dư đc cỡ 500k$. CASHUOT đc 1/2 mua đất. Còn lại vẫn hold coin ( nhưng đều /2/3 cả rồi )
Mình rút tiền khối lượng lớn thế thì rút kiểu gì cho yên tâm bác nhỉ? P2p hay giao dịch trực tiếp?
Vì ở VN giao dịch tiền ảo vẫn nhạy cảm nên sợ dính dáng đến pháp luật.

năm 2013, bán hết 0.03 bitcoin để mua miếng gà rán 60k, giờ nhớ lại thì hơi tiếc, nhưng mà là 1 kỷ niệm đẹp.

Mình rút tiền khối lượng lớn thế thì rút kiểu gì cho yên tâm bác nhỉ? P2p hay giao dịch trực tiếp?
Vì ở VN giao dịch tiền ảo vẫn nhạy cảm nên sợ dính dáng đến pháp luật.
bớt xem vtv đi , bọn nó lừa đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,467
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back