Tâm sự mỏng về fanbox

Reactions
74
MR
0.000
Insuree Balance
0
Ai đang tính đầu tư thì nên dừng lại nhe ... vài tháng trước còn ngon ... Giờ bèo thấy rỏ ... SC nói hay quá nhưng theo SC không được ...
Chiến nay 4 tháng rồi ... tháng thứ 3 đóng phí mà chả có tiền mua hàng .. đóng phí nui nó mà nó k cho lại tiền ... Giờ tháng này 42$ phí lên Pu xanh mà cái nguồn adf nó chết mất rồi nên bỏ nó lun ...

Có vài người mới choi 1 tháng 2 tháng củng la làng quá ... phí nó ăn quài .. boots thì lổi ... update thì như shit .. làm 1 ngày mà đợi 10 20 ngày mý biết ngày đó làm dc nhju tiền ... Nội cục boot 900 củng nản . ăn 1 lần 900 ( la hết rồi mà hum wa 21/4 có người la còn bị 1 vố 900 )... phí thì tháng nào củng đóng .. càng ngày càng cao

Sư phụ thì tuyển tràn lan thiệt... nhiều tên chiến mà pm hỏi mình quài , kêu hỏi sư phụ thì tụi sư phụ nó củng mới lv : Vở Lòng ... lá rách thì sao đùm đc lá nát . Tức cho thằng ban tôi...gần nhà , 2vc nó chơi 2 nick .. hơn 4 tháng rồi , mổi tháng phải 25$ + phí đều đều .. thằng Sư phụ pro lắm mà pm thì không trả lời, nói tên ngại thiệt nên không nói. Ôm 1 đóng tiền hàng , mà mua thì lổ , mà được cái là chả biết mua sao mý ghê..( Đáng lẻ thằng sư phụ phải hướng dẩn cho đệ tử cách lên Pu free , chứ k phải nạp PU quài ) . 2 vc nó nạp vô chắc nhiều rồi mà lấy ra ko dc gì hết ( chơi lấy ra lai rai hàng tháng đc do mua pu free ).. Chủ yếu do Sư phụ thôi mà sư phụ chĩ biết ăn , sư phụ tôi thì khác . lo thiệt .. nhưng giờ củng chán rồi

Nói vậy không phải là fanbox không ngon ... BUt .. ngon cho dân chơi từ 5 tháng trở đi thì dc ... Lúc bắt đầu chơi thì củng nói 4 tháng trở len mý ngon ... thiệt là vậy... nhưng bây giờ mới chơi mà đợi 4 tháng thì củng mệt .. Pu free xắp sửa éo lên dc ... Cash back thì nghe sư phụ Pro của tôi nói còn 10% thôi ... mua hàng lổ thấy mẹ mới dc lên pu free , mà cash back kiểu đó thì khó mà đủ lên pu ..

Tóm lại : .. Fanbox Rất ngon ăn thiệt tình , rất ham . But .. Newbie tránh xa được thì tốt ... newbie giàu có nguồn $ ngon thì ko nói .. mà có ngon thì củng ngén à ...

Pro fanbox đọc chơi cho vui ...& Có 1 a Pro hơn nói cái kiểu chơi fanbox như hiện tại thì tương lai củng die hết ( ảnh nói là ảnh chứng kiến nhiều em đả hy sinh rồi ) .. dân fanbox hiệu ta không như vậy đâu ( ta nói sao nói lại vậy thôi ) ..

Xong! Nói hơi nhiều vòng vo quá ( tiếng việt dạo này khó kiểm soát, toàn xai 9 tả )

Last edited:
thanks cậu đã tâm sự :D 1 bài viết thật lòng với fanbox

noi chung da phan tui teacher , SC chu yeu tuyen de tang thu nhap cho no thoi , chu cung dau co chia se bi kip gi dau, toan may cai co san , nha nha deu biet
Chi co 1 vai nguoi that su het long voi student thoi, va tat nhien minh da chon nham teacher:)

SC là gì cậu hiểu không ... mình đoán là 1 từ tiếng anh và 1 từ tiếng việt ... 2 từ đó cùng 1 nghĩa .. :D

ở VN chỉ có 8SC thui........ ông Kong thì bỏ qua.. trên mmo này thi ông Việt và ông Tâm là 2 ông tuyển ref... vậy thì theo tớ thớt nói ông Việt.. hha

tớ cũng như thớt. tháng rùi quất 32$

tháng này cũng 32$ đag tìm cách xoay vốn...

mặc dù đã tắt ipl nhưng chưa paydown nên cứ đóng lãi.

cái ngu của thằng fanbox là cái ipl nếu nó k có cái đó thì dân nghèo kiếm ngon

Mình đã kiếm được hơn 40$ sau 6 tháng chơi FREE :D Sau đợt rút tiền đó bỏ luôn k chơi nữa, hihe.
Cũng may mà mình k dấn sâu vào cái này. Chúc các bác pro thu được nhiều ngoại tệ thôi!

ở VN chỉ có 8SC thui........ ông Kong thì bỏ qua.. trên mmo này thi ông Việt và ông Tâm là 2 ông tuyển ref... vậy thì theo tớ thớt nói ông Việt.. hha

A Kong thì tui nể thiệt ... và ông đả hiểu rồi hé ..

tai khoan cua minh thi van co loi, co ma cha duoc bao nhieu, nen vut luon:D tien dong phi thi trong paypal van co , nhung thoi tiec ko dong, de di nhau suong hon:D

ngày trước có 1 bác nào kêu fanbox cũng giống như kiểu đa cấp nhỉ.

Sư phụ, sư phụ fanbox nghe chuối vãi. 3% của ref không là gì đâu mà sao vẫn đi tuyển ref đều tay.

Sư phụ, sư phụ fanbox nghe chuối vãi. 3% của ref không là gì đâu mà sao vẫn đi tuyển ref đều tay.
tich tieu thanh dai:D hon nua con co loi ich khac( chac la nhu the, khong ai lam khong cong ca)

ko phải ông... tui đọc hồi truoc 10% 6 tháng đầu ... 6% 6 tháng sau và 1% mải mải ... Giờ chắc edit lại quá ... ko nhớ rỏ .. mà ko phải 3% đâu

nếu 3% ... mà dân giàu nó bỏ tiền nhiều chiến... ăn nhiều... thì hưởng ngon ông ạ.. dưới tay SC có cả tá đệ ... vừa ăn dệ tử , vừa ăn TC và vừa ăn nếu ai nhận làm SC nửa gì đó ...

khi VN mới tham gia fanbox.. có 1 bài cho rằng fanbox là trò siêu lừa đảo.. ai cũng chém cậu ta.. chửi cậu ta...

giờ thì đã thấy,.

thế a e cho hỏi ví dụ tháng 1 dùng ipl xong không dùng nữa .
Thì phải đóng phí mấy tháng thì không còn nợ tiền phí . Và được rút hết tiền về ?

ko phải ông... tui đọc hồi truoc 10% 6 tháng đầu ... 6% 6 tháng sau và 1% mải mải ... Giờ chắc edit lại quá ... ko nhớ rỏ .. mà ko phải 3% đâu

nếu 3% ... mà dân giàu nó bỏ tiền nhiều chiến... ăn nhiều... thì hưởng ngon ông ạ.. dưới tay SC có cả tá đệ ... vừa ăn dệ tử , vừa ăn TC và vừa ăn nếu ai nhận làm SC nửa gì đó ...

thì mấy thằng đi tuyển đệ nói thế mà :D. Ăn % mà cứ bô bô cái mồm ra vẻ ta đây đi dạy ko cần tiền

Bạn nghĩ tiền ở đâu fanbox chi trả cho các bạn?

đừng nói là từ ads hay từ banners nha hihi vì phần lớn ads và banners đều là của các thành viên, và cũng chính là tiền boost và ads của mọi người.

khi mà tớ bắt đầu bỏ thì mọi người lao vào theo mấy pro vẽ cho một khung cảnh thơ mộng :(.

Chia buồn cùng thớt thôi :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back