Tâm Sự Làm MMO Solo

Reactions
1
MR
0.219
Xin chào các bác, cho e hỏi thật các bác solo MMO cụ thể là POD còn kiếm ăn được không ạ chứ e làm 1 mình 2 năm rồi không khá lên nổi dù đủ acc và tk ads ở các nền tảng etsy, ebay, amz ,fb lãi ko được bao nhiêu so với công sức mình bỏ ra, hay là em ngu quá ko biết cách làm ra tiền?

Upvote 0
Nghe bác nói ảo quá, đủ các món như thế mà làm không để ra được gì á. Hay là bác muốn kiểu một phát thành idol làng áo?

Upvote 0
Upvote 0
cài win thì lại không đáng công sức bỏ ra ấy :popo_big_smile:
Có làm rồi mới biết hihi, để cài được win dạo Online thì Profile cũng có chút đỉnh để nộp KK!

Upvote 0
Nghe bác nói ảo quá, đủ các món như thế mà làm không để ra được gì á. Hay là bác muốn kiểu một phát thành idol làng áo?
Tiêu đề là m muốn hỏi mọi nguòi trong mô hình này tình hình còn bán tốt hay ko, idol i điếc cái gì

Last edited:
Upvote 0
pod khó hơn xưa nhưng theo mình đó là thách thức và cơ hội, cách đây 4 năm họ vẫn nói làm pod khó đó thôi. Mình nghĩ bạn solo kiên trì mãi mà không lên thì có thể do mình kém hơn thật đấy.

Theo mình bạn nên đầu quân 1 cty đi, phấn đấu hoa hồng lên 50tr/ tháng. Rồi đề xuất chủ team cho làm leader 1 công ty con, ăn chia, từ đó nhận được hỗ trợ của hệ thống thì sẽ bền chắc hơn đó.

Team nào sống khỏe thì từ pod sẽ nhảy sang dropship, rồi oem càng ngày cuộc chơi càng khó, nhưng lợi nhuận sẽ càng cao. Chọn team tốt vào thồi, rồi đi theo, nếu mình không giỏi bằng người khác thật

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back