Tâm Sự Làm MMO Solo

Reactions
1
MR
0.219
Xin chào các bác, cho e hỏi thật các bác solo MMO cụ thể là POD còn kiếm ăn được không ạ chứ e làm 1 mình 2 năm rồi không khá lên nổi dù đủ acc và tk ads ở các nền tảng etsy, ebay, amz ,fb lãi ko được bao nhiêu so với công sức mình bỏ ra, hay là em ngu quá ko biết cách làm ra tiền?

Xin chào các bác, cho e hỏi thật các bác solo MMO cụ thể là POD còn kiếm ăn được không ạ chứ e làm 1 mình 2 năm rồi không khá lên nổi dù đủ acc và tk ads ở các nền tảng etsy, ebay, amz ,fb lãi ko được bao nhiêu so với công sức mình bỏ ra, hay là em ngu quá ko biết cách làm ra tiền?

Làm thì vẫn làm được nhưng để phát triển lớn mạnh thì hơi khó

Upvote 0
Làm gì thì nó cũng có cái thời điểm, hơn thua nhau ở chỗ nắm bắt thời điểm để mà đầu tư. Mà kinh doanh thì nó theo tỉ lệ rồi, high risk thì high return, còn chắc bắp thì chỉ ăn lãi ngân hàng là cùng.
Trong kinh doanh một năm ăn lời 15-30% là khá ổn rồi, nếu cậu thành công trong khoản đó là được, chứ đam mê nhiều hơn thì chỉ có crypto mới nhanh được :popo_big_smile:

Upvote 0
là món gì mà mới thế , thực sự t ko biết luôn á

Upvote 0
là món gì mà mới thế , thực sự t ko biết luôn á
print on deman, kiểu dropship nhưng bán đồ in như áo cốc....thôi, vn khá nhiều cty nói chung làm cái gì cần cải tiến chọn lọc , thị trường lọc ra người giỏi nhất, có thể mình ko hợp cái này thì hợp cái khác

Upvote 0
print on deman, kiểu dropship nhưng bán đồ in như áo cốc....thôi, vn khá nhiều cty nói chung làm cái gì cần cải tiến chọn lọc , thị trường lọc ra người giỏi nhất, có thể mình ko hợp cái này thì hợp cái khác
thôi làm web phim con hơn

Upvote 0
nhàn , cứ vứt đó là có tiền , đc ít j cũng khỏe re

Upvote 0
mình cũng giống bạn, nhưng nói chung cũng đủ sống dạo gần đây thì hơi khó khăn chút. Bạn ở đâu anh em lập group hỗ trợ nhau

Upvote 0
Hold coin đợi lãi rồi bán thôi :popo_big_smile:

Upvote 0
Mình đâu cần đâu tư nhiều thế! cài win dạo Online vài $ một cái rồi chát chít thôi! Mấy cái Ads set chiến dịch cho khách để khách tự 'quánh giá' mà gọi lại thế là sống qua ngày đi khách!

Last edited:
Upvote 0
cài win thì lại không đáng công sức bỏ ra ấy :popo_big_smile:

Upvote 0
POD thật sự chỉ mạnh ở các nước Đông Nam Á nhưng vấn đề là ae làm POD thì đều phải cắm traffic ngoài và dốc nhiều tiền vào mà chưa chắc có dc traffic chất lượng , chạy ads thì test ko có tệp chạy gì nổi :))) tôi chạy pod mỹ đây cắm reg dc acc 350$ ra 2 sale không ăn thua nên đã chạy app

Upvote 0
Làm Solo là phần bạn quản lý ads. Chứ một số cái khác có thể outsoure thì nên thuê. Có thể bạn nên xem xét lại quy trình làm việc để tối ưu lợi nhuận. Đánh giá xem thị trường có thể mở rộng hay không.

Upvote 0
Làm đến năm thứ 3 đi đã thớt ơi, nhất 5 nhì 3. Chung đụng trong chán ngoài thèm thôi, cốt cũng là để chia miếng bánh từ cái bánh to hơn mà thôi!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,446
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back