Tầm sư học đạo...

Albiss

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Em đã làm freelancer trong một khoảng thời gian khá dài về vụ viết lách (báo, review app...) hay dịch thuật mấy cái vớ vẩn. Tiền lương em nhận được từ mấy việc này cũng thừa để cho em trang trải việc học hành:D. Nhưng thật sự em thấy làm freelancer như thế này không ổn lắm, lúc việc nhiều sml, lúc thì ngồi ngáp dài ra cũng không có việc. May em ăn ở tốt sao cũng chưa bị scam, nhưng nói rủi lỡ chủ nó scam một phát thì công sức em đổ xuống sông xuống biển hết... :oops:

Em muốn tự chủ được công việc của mình chứ không bị phụ thuộc vào người khác như hiện tại nữa. :(

Em có tìm hiểu qua về affiliate marketing và product launch, cũng tự mua domain và tính xây dựng một website riêng. Cơ mà lúc làm mới thấy mông lung quá, em như bị lạc lối trong đại dương bao la MMO này. Em có kinh nghiệm về viết lách và xây dựng nội dung, nhưng lại không có kinh nghiệm trong khoản xây dựng và quản lí website hay mấy vấn đề tương tự. :mad:

Em thật sự muốn tìm một người có thể giúp đỡ em khoản này... Em sẽ làm mọi thứ trong khả năng kể cả không có lương, vì mục đích của em là tìm tòi và học hỏi là chính! Cảm ơn mọi người đã đọc! Mong mọi người chiếu cố!:D

bạn ở đâu ?

Upvote 0
Tức là bạn cần người viết website hay dạy bạn viết website?

Upvote 0
Tức là bạn cần người viết website hay dạy bạn viết website?
Em dùng wordpress nên cũng không đến nỗi khó dùng lắm. Em chỉ muốn được thực hành trong một website nào đó để lấy kinh nghiệm sắp xếp các thứ thôi!

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,597
170,692
Latest member
mailongphi998
Back
Top Bottom