tâm sự đêm khuya

nghiadun

Junior
Reactions
34
MR
0.000
chào anh em trong diễn đàn.
đêm đi trực rảnh rỗi lập top kiếm bạn tâm sự .
chắc anh em ở đây ai lần đầu mò ra cái trang này cũng là do lang thang tim việc giống mình nhỉ . nick này mình lập hồi 2015 cái thời chân uót chân ráo bước khỏi cổng trường đại học,lên mạng lò dò kiếm việc. nhìn nơi đâu đi xin việc cũng mất tiền,kiếm dc việc ko mất tiền thì không theo ý, vừa làm lại vừa tìm việc khác.mình ra trường 4 năm thì nhảy mất 5 chỗ làm.bẵng đi 1 thời gian quên luôn cái trang này :)) (ngại quá) cũng vì 1 phần bố mẹ thấy lúc nào cũng chúi đầu vào máy tính là lại làm ầm lên, không lo kiếm việc,không lo kiếm vợ bla bla.
mà công nhận không phải riêng mình chứ mấy ông bà mà cứ thấy con ôm láp hay điện thoại là cứ làm rùm beng lên. ai đến nhà hỏi là lại nói hấn cả ngày ôm lap,có mần chi mô(gì đâu):D....
đến bây giờ mình cũng có 1 công việc gọi là tàm tạm theo cái nghề mình dc đào tạo,tháng cũng dc khoảng 6 triệu. có thể gọi là thu nhập tạm ổn.đến cái lúc chuẩn bị cưới vợ bỗng nghĩ đến chuyện làm gì kiếm thêm còn lo cho vk con sau này,lại lên mạng tìm việc lại chui vào đây :)).
loay hoay vong tròn luẩn quẩn lại lại chui vào đây, cơ mà vào đây đọc ,càng đọc càng thấy loạn đầu ngu ra :) do cũng không biết bắt đầu từ cái chỗ nào.hôm bữa tới giờ vào đọc reg theo mấy toppic mãi mới thấy có 40DCC gửi về vi MEW còn lại reg mãi chả thấy gi o_O
có ae nào làm tay trái bằng nghề online này không nhỉ ? ae newmem kết bạnn trao đổi nhé, ai nghệ an kb chém gió luôn :)

thực ra mmo cũng có rất nhiều con đường là thu nhập chính của bạn.
ngày đầu kiếm tiền online mình cũng vọc từ làm site của xtgem nổi tiếng một thời rồi tới sell domain, hosting, ptc, offer, hyip... rồi sau đó đi lính 2 năm. giờ mới quay lại mmo được vài tháng.
cuối cùng giờ mình theo con đường chơi tools trên vps. tháng cũng tạm tạm.
không biết có nên làm mmo nữa ko hại mắt quá

ngày đầu kiếm tiền online mình cũng vọc từ làm site của xtgem nổi tiếng một thời rồi tới sell domain, hosting, ptc, offer, hyip... rồi sau đó đi lính 2 năm. giờ mới quay lại mmo được vài tháng.
Hồi trước cái xtgem cũng thấy hay hay. Mới mò mò dc chút sau quên béng pass nên thôi luôn.
Mình cũng sợ làm mmo hại mắt . mình đeo sẵn 2 cái đít chai rồi :))

Hồi trước cái xtgem cũng thấy hay hay. Mới mò mò dc chút sau quên béng pass nên thôi luôn.
Mình cũng sợ làm mmo hại mắt . mình đeo sẵn 2 cái đít chai rồi :))
muốn kiếm tiền, lại sợ làm mmo hại mắt, bác vô đây làm gì :))
Em ngồi suốt 9 năm rồi, mắt có bị gì đâu. Nghề nào cũng cần thời gian đầu chịu khó mày mò học hỏi, mới kiếm ăn dc.

muốn kiếm tiền, lại sợ làm mmo hại mắt, bác vô đây làm gì :))
Em ngồi suốt 9 năm rồi, mắt có bị gì đâu. Nghề nào cũng cần thời gian đầu chịu khó mày mò học hỏi, mới kiếm ăn dc.
Sợ thì sợ nhưng làm thì vẫn làm chứ bạn .
Mình làm việc trong môi trường focmanandehit gây ung thư họng mà vẫn phải làm đây.
Lâu nay vẫn vào group mày mò chạy theo các bác kia reg nhận tokenvs coin mà mới dc nhận 1 lân :) )

Sợ thì sợ nhưng làm thì vẫn làm chứ bạn .
Mình làm việc trong môi trường focmanandehit gây ung thư họng mà vẫn phải làm đây.
Lâu nay vẫn vào group mày mò chạy theo các bác kia reg nhận tokenvs coin mà mới dc nhận 1 lân :) )
Mấy cái loại token rác ý rảnh thì reg chơi thôi bác.
Chọn con nào ngon ngon ý mà phang.
Mấy bữa nay mình phang thằng huobi cũng thấy ấm áp 1 ngày làm = lương cả tháng cũng hay thiệt

Mấy cái loại token rác ý rảnh thì reg chơi thôi bác.
Chọn con nào ngon ngon ý mà phang.
Mấy bữa nay mình phang thằng huobi cũng thấy ấm áp 1 ngày làm = lương cả tháng cũng hay thiệt
Bạn reg 1 hay nhiều acc vậy ? Mình reg 1 cái quy ra dc 5$ :)

Bác có thể chỉ e con đường treo tool trên vps dc k,e vã qá k có gì làm :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,360
170,485
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom