Tâm sự của 1 scammer

Status
Not open for further replies.
Loại như mày không đáng để bỏ wa! @xinloimmo BANNED

Lần này bạn đã sai
Thôi lần dau để bạn ấy fake info chuẩn ko ai tìm nổi thì sẽ quay lại

Vote : viết bài tung mọi thông tin nó scam anh em , các toppic , hình ảnh lên facebook trường và forum trường

Anh em nên viết test ở mmo4me để mọi người vào " góp văn " chỉnh sửa hoàn chỉnh thì post vô forum trường , face trường
Rồi chắ sẽ tìm ra rum lớp , group lớp và danh sách facebook bạn bè

Cứ đánh vào danh dự cho chừa !

Ăn chơi báo nổ ko trả đc thì bố mẹ trả , vay chạy mà trả

" không nghe cave kể chuyện
Không nghe nghiện trình bày
Không để scam giải thích "
hóng topic này =)))

Ai có info đầy đủ thì post lên đi. Mình nghĩ scammer này là nữ chứ ko phải nam

bao giờ phải nhục mặt đến nỗi không giám đến trường thì mới hi vọng thay đổi cái bản tính lừa đảo này, chứ cứ hiếp dâm xong xin lỗi thì tao đầy con rồi =)) làm gì có chuyện dễ thế :D phải thật nhục thì mới không tái phạm .
tiền anh có thể không có, nhưng mà đi phải cúi đầu là không được :(
đậu xanh 2 thím nghe :D

ý kiến jề upload_2014-11-18_14-23-8.png

Chả biết thật ko, hay tên nào cũng trường đã report nên sợ bị đuổi học nhỉ :eek:

Vote: híp, giết ......

hối với hận :)

đã 2 lần mình bị scam... mình biết nó cả bạn bè nó địa chỉ nó.... mà tdn nó vẫn scam.. nó có trên diễn đàn này tên là @vodailinh1991 mà làm biến report quá cũng ko muốn làm gì cho mệt....... thôi coi như bố thí cho đời vậy...cũng vì miếng cơm thôi

scam 1 lần mà do ko có chủ ý hay bày mưu còn có thể a-e sẽ tha thứ
đằng này scam toàn scam theo kiểu có âm mưu và rất nhiều lần thì là bản chất rồi .

mình thú nhận , mình là VTH ak không ( mình là nam , lấy danh VTH ) để scam a/e mmo
thời gian hoạt động : từ tháng 3/2014 đến 8/2014 , sau đó lại dính vào vụ sell acc pp và bị tung info

nay mình lập topic này , mong a/e bỏ qua cho mình lần này. mình đã sai

hiện tại mình đang là sv , cũng k kiếm gì ra tiền , nên không thể trả lại dc cho mọi người bị mình scam

nên mình chỉ biết lập topic này , xin mọi người tha cho mình lần này

Cảm ơn mọi người
Đm .vừa soi lại cái lịch sử thanh toán trên VCB thấy chuyển tiền cho Vo Thi Hue từ tháng 2 /2014 mà .đi xin lỗi người mà vẫn còn scam à . Thôi lượn đi 'CON TÓ'

Quay về đi về đi em hỡi
Em đã sai hãy làm lại từ đầu
Anh vẫn thương vẫn yêu em mãi
Dù cho em đã chọn sai con đường
:D

Đã biết trước thì tại sao lại làm. Làm rồi lại mong tha thứ và bỏ qua. Mình đứng ngoài không có liên quan gì cả. Nhưng cũng từng là nạn nhân của Scammer. Hiểu được những thiệt hại. Bỏ qua là bỏ qua sao nhĩ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,603
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom