( tam quốc chí )chơi game kiếm tiền thật

kekeke

Senior
Reactions
81
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
hiện nay đang có phong chào chơi game tam quốc chí mà game này đang nỗi nghe thằng bạn nói 1 tháng nó chơi từ 6 tới 10 trai ( mà em không biết nó làm bằng cách nào và nó bán bằng cách nào chỉ biết nó nói là bán đồ chơi) không biết có cách nào quy đổi ra tiền thật không . ai đang chơi game này vào giải đáp em với thanks:)

hiện nay đang có phong chào chơi game tam quốc chí mà game này đang nỗi nghe thằng bạn nói 1 tháng nó chơi từ 6 tới 10 trai ( mà em không biết nó làm bằng cách nào và nó bán bằng cách nào chỉ biết nó nói là bán đồ chơi) không biết có cách nào quy đổi ra tiền thật không . ai đang chơi game này vào giải đáp em với thanks:)

Cho link game cái cậu

bac ko share link thi chi lam sao .

thế sao b không hỏi cái thèng mà nói tháng kiếm 10 chai í
lại lên đây hỏi thì ai mà bik ;)

giống kiểu quảng cáo game quá ta ơi :D:D

thế sao b không hỏi cái thèng mà nói tháng kiếm 10 chai í
lại lên đây hỏi thì ai mà bik ;)
nó cày tối ngày mà ko biết phải game này ko thấy là tam quoc chí three kingdoms thấy cày tối ngày ko đi đâu làm cả . nó chỉ nói là bán đồ chơi như đồ vật trong game ấy

nó là thằng bạn thì không hỏi trực tiếp mẹ nó luôn . đăng lên đây làm gì cho mất công :eek::eek::eek:

xàm le vãi, close topic đi, về hỏi thẳng mặt thằng bạn hộ, link game còn không biết là link loằn nào, toàn mùi pr :eek:

thì ngày ấy nó chưa mua mấy giờ nó mua máy rồi thấy nó cày tối ngày:D

:D hỏi thẳng thằng đó luôn cho chắc sẳn chỉ cho bà con trên nay đi , kiếm ít chai bia về uống :D

mình chỉ biết là tam quốc chí cới có chữ teing61 anh khi chơi game là three kingdom thì phải .

ai mà nói này nọ là người đó đang chơi đang ăn nên sợ nát mới nói vậy đó

hình như là tam quốc chí tôn ta. chắc hôm nào qua em kỹ phát

Chắc cày kiến item bán thôi, lúc trc cũng có mấy thằng bạn chơi game kiếm tiền kiểu này
game này tên tiếng anh là three kíngdoms online/ em thấy nó treo nhiều acc lắm . cả 2 anh em nhà nó tối ngày trơi game này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,421
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom